ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.8(END) [แปล by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 28, 2018, 06:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.BMan

ไม่นะ จบซะแหละ ชอบ Series นี้มากๆ  ::Crying::
เหล่านางๆนี้แจ่มทุกคนเลย  ::WooWoo::
ขอบคุณด้วยที่แปลเรื่องนี้ให้จ้า
ปล.ตอนสุดท้ายเล่น foursome เลยรึ  ::Horror::

ZarK Kung

ผลงานดีมากครับ จนต้องติดตามจนจบจริงๆเรื่องนี้ ::GiveMe::

DARKAXL

ตรั่บๆเติมพลังเวทเพื่อกลับโลกเดิม เหมือนจะอิจฉาแต่น่าสงสารหลังจากนั้น ว่าแต่พระเอกจะไม่ตามไปด้วยเหรอ?

kitmer01

สวรรค์ชัดๆ โดนรุ่ม3เลย ดูแล้วไม่น่าจะได้กลับบ้าน

kitmer01

จบสวยมาก วาดได้เข้าถึงอารมจริงๆ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันครับ

getrekt

HaruKi02

strikef.

ขอบคุณครับ ซาร่าจะตัดสินใจแบบไหน แล้วอิตะจะตัดสินใจอย่างไรนะ จะอยู่นี่หรือจะตามไปโลคนู้น อยากรู้จัง

ดูซาร่าน่ารักขึ้นไปอีก แบบนี้จัดกันบ้านแตก 55

saoflost

ตอนจบซะแล้ว สงสัยต้องไปหาแนวนี้อ่านเพิ่มละครับ