ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bandjang

ไอ้น้องชานแท้ๆมันจะเจ้าเล่ห์เหมือนเพื่อนมันมั้ยครับ ชักอยากรู้แล้วสิ่

tcm12599

ปิ้งรักเด็กเข้าแล้ว  ::DookDig::
ใต้เรื่องแถมสาระดีๆด้วย จะลองไปปรับใช้นะครับ ::Glad::

ARMY THEGUARDIAN

ชอบพี่คนนี้มาก แต่ก็อยากเห็นอีกคนนึงโดนอะ จะมีคิวน้องชายบ้างไหมครับเนี่ย55

as72340639

trong5171

พี่สาวของเด็กโล้นก็ยังไม่โดนไรแฮะ นึกว่าตัวประกอบฉาก

navaa

ทาเคชิเทียบกับตอนแรกแรกแล้วตอนสามนี้พระเอกตัวจริงเลยได้ใจสาวไปเต็มๆต่อไปไม่ต้องแบล็คเมล์อีกแล้วจัดได้ตลอด

pomchunnote

มาถึงตอนนี้มัน ต้องได้พี่มันอีกคนแน่นอน  ::Bloody:: ::Bloody::

naruepon5

เกือบแล้ว เกือบโดนยับตับพังเกินละจ้าถือว่าดีไหม ก็ไม่อยู่ดีนะ ปล.แล้วคุณพี่สาวอีกคนหละ ::HeyHey::

tazasss01

ทำไมตามไปง่ายจังเลย แล้วจะมีบทของน้องชายบ้างไหมน่ะ

ravit.weera

maxzader

::Oops::  ชอบตอนจบนี้สิครับ มี ช่วง สาระเข้ามาด้วยไอ้เราก็อ่านซะจบด้วยนี้สิ ฮาๆๆ

สงสัยจะเริ่มติดใจแล้วสินะ พี่มาริ !!!

siwapeeza

สุดท้ายพี่สาวก็ติดใจเพื่อนน้อง 5555  แต่ถ้าคุณน้องไปได้พี่สาวอีกทีนี่ฮาเลยยย

โห สงสัยจะเก็บหมดแน่ๆเลย 555

phatsa

พี่มาริจากที่ต้องทำเพื่อน้องชาย กลายมาเป็นทำเพื่อตัวเองซะแล้ววววว   ::Cheeky::

มณเทียร น

ว้าวตอนที่3มาแล้ว แถมท้ายยังมีคัมภีร์ยุทธให้อ่านอีกด้วย คิดว่า2คนคงชอบกันแล้วครับที่เหลือแค่กล้ายอมรับ

Gunitle

มีไกด์ไลนน์ด้วย วิธีทำให้ถึงจุดสุดยอดโดยท่านดาร์ทลอร์ด ตอนนี้ผมรอคู่คนน้องบ้าง 3 ตอนมานี้จัดแต่พี่อย่างเดียวเลย หรือว่าจะไม่มีฉากนั้น มาแค่ให้เห็นเฉยๆ555
แต่ขอบคุณมากนะครับ 46 หน้า จุใจเลย ขออ่านเลยแล้วกันนะครับผมมม
เครดิตด่าเว็บเพื่อนบ้านก็ ก็อปไปหน้าหี 5555 ขอบคุณครับ

นี่ก็แรงไป๊ 55 แต่คงสะใจมิใช่น้อย  ::Sweat::