ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2 (5/หลงรูป)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 24, 2021, 11:18:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T-maesai

เป็นนิยายบู้ติดเรสที่มันส์ เหมือนจริงชัดเจนดีครับ

jingjing199212

ลูกสาวกำนันดูแล้วทำงานรอบคอบจัง

sakdi Ontong

จากที่อ่านมาหลายเรื่อง ไรท์จะจบแบบหักมุมมาก น่าลุ้นมากครับเรื่องนี้

dew1

cobra888

Peelly

อย่างนี้เรียกได้ว่าศัตรูที่รัก

naja313

นุ่มนิ่มจะเลือกแก้แค้นหรือความรักนะ

mspeed

แน่นอนว่าเป็นใครก็ต้องแค้นมากเป็นธรรมดา
ว่าแต่เธอจะสามารถวางความแค้นลงและใช้ชีวิตอย่างมีความสุขได้ไหมนะครับ

Tanut007

Darth Sidious

tetete

กำนันก็ตายไปแล้ว อยากให้นิ่มถอนตัวจัง

adas

แคนจะทำให้นุ่มนิ่มแปลงแปลงไปในทางที่ดีได้ไหมนะ

exelier

ขออนุญาติ ตามหาคนหายครับ
ผู้การแคนหายไปเลยครับ 5555

dumrongsak

เดินมาถึงขนาดนี้แล้ว อยากให้เปลี่ยนใจนะ ไม่อยากให้มีจุดจบแบบกำนันเลย

nujane_dude

นิ่มนี่มีเลือดของกำนันเต็มตัวเลย น่าจะเป็นคู่ต่อสู้สมน้ำสมเนื้อกับแคน

montoya2109

จะสืบได้ความยังไงละเนี่ย  คงจะแค้นมากจริงๆ