ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2018, 12:41:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~De[@]tH_[N]oTe~

::Orz:: น้องนุ่นในดวงใจผมไม่มีบทในตอนจบได้ยางงงงงายยยยย ::Angry:: ช็อคคคคคคค  ::Orz::

Ting Shiro

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆครับ โอกาสหน้าคงได้ติดตามอ่านอีกครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ละครชีวิตได้จบลงแล้ว..เริ่มจากความทุกข์จากการรับโทษแทนนายโดยไม่ปริปากบ่น จนถึงท้ายสุด ทุกสิ่งก็ตอบแทนความดีที่เขาทำ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คำว่าเงินก็มีเหลือเฟือจากมรดก หมายความว่าอย่างไรกันนะ จบแบบนี้ก็ดีเหมือนกันเป็นเหตุเป็นผลดี ถ้าจบแบบให้น้องรินทร์กับน้องนุ่นกลับมาแล้วตั้งท้องนี่ ก็ต้องหาพ่อให้ลูกในท้องแบบคุณจ๋าอีก.....อิอิ

ba1na2

จบแบบสุขสมทุกฝ่าย อิจฉาลุงเฉยจริงๆครับ ถ้าชีวิตจริงเป็นแบบนี้สักครึ่งคงดีไม่น้อย ขอบคุณไรท์ มากๆครับ

pomy2

แฮปปี้เอาดิ้งครับลุงเฉยลูกสี่ ขอบคุณที่ประพันธ์มาดีขนาดนี้ครับผม

SSPor

จบแบบแฮปปี้ไปเลยครับดีจัง  ::JubuJubu::

สมหวัง สามชาย

จากรูปและพฤติกรรมแล้ว ชอบน้องนุ่นที่สุดครัย

shevchenko55

อ้าวว จบซะแล้ว เพลินมากเลย ขอบคุณผู้ประพันธ์มากๆนะครับ จบแบบสมบูรณ์มากไม่ขาดไม่เกินเลย แฮปปี้เอนดิ้งจนอิจฉาตาเฉยเลยเนี่ย ฮาๆ

nulongya

ลึกลับซับซ้อนดีจริงเรื่องนี้
เดาไม่ออกว่าจะจบลงแบบ ไหน

peddo

อ่าบทนำนึกว่าจะโหด แฮปปี้​เอนดิงเฉย ดีแล้วครับ จรรโลงใจวัยเก๋ากำลังดี ให้ชีวิตชุ่มชื่นบ้าง โชคดีที่เลยวัยอยากมีอย่างในเรื่องแล้ว รออ่านเรื่องต่อไปนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

nana4y4

มุมมืด
ชีวิตต่างหลากหลายมุม
บางมุมอาจดูมืดสำหรับบางคนแต่คือความสุขของหลายคน
เรื่องแต่งได้ดีตามจนจบ อ่านทุกตัวอักษร
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ

มีภาคต่อด้วยจะเยี่ยมไปเลย

Rider V3

สนุกมากๆ ครับ ไม่คิดว่าจะจบ สวยสดแบบนี้ ขอบคุณมากครับ ทีจบแบบนี้ ชอบๆๆจัง

mvkn77

ชีวิตสุขสันต์จริงๆ ลุงเฉยเนี้ย อิจฉา!!

Fatx

Happy ending ครอบครัวพ่อแม่ลูกอยู่พร้อมหน้าพร้อมตา น่าอิจฉาลุงเฉย จริงๆ

::JubuJubu::