ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

พล็อคโหดดีจังครับ ว่าแต่ถ้าเอาเครื่องตีไข่ใส่ก่อน มันก็ไม่แน่นสิ ทำอะไรไม่รู้เสียดายของหมด

อ่านจบแล้วแบบว่า พระเอกหล่อสุดๆไปเลย

tamkonba

ขออ่านแค่ครึ่งแรกพอละครับ กลัวถ้าถลำลึกไปอีกตับพังจนเกินเยียวยา

golfwhiper

0scar

ไม่ชอบจริง ดาคมากแต่อยากอ่านให้จบ

แปลกมากจริงครับ น่าสงสารด้วย แอบฟีลกูดนิดๆ

theundead

เปนพวกรอสายมืดแรงๆอยู่แล้วขออ่านหน่อย
เสียดายไม่แรงอย่างที่คิด แต่พอเดาได้ว่าจบแบบนี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ข้ายังไม่รู้สึกอะไร ตับข้ายังแข็งแรงดี

โอ้ จบดีซะงั้น ::DookDig::

wateya

DarKSiDeIID

อ้ากกกก ตับข้า จะเหลือไหม

พระเอกของเราตอนนี้ น้องแว่นเอาใจพี่ไปเลย

exsoldier

เด๋ว เมิงยังไม่เยเลย ยัดเครื่องตีไข่ละเรอะ เสียดายของว้อยยยยยยยยยย     ::Me?:: ::Me?::

กะแล้วเมิงต้องแอบเจาะรู แต่เมิงแบกไปทำมานยยยยยยย  เด่วก็โดนกัดหรอกแสสสสสสส   ::Angry:: ::Angry::

Tdestiny

แนวนี้โครตมืดครับ ยิ่งกว่าNTRอีก ::Sweat::

ตอนจบนี้คือไม่คาดถึงเลยว่าจะเป็นแบบนี้ พระเอกมันโครตคนดีเลย

panurakkee

จะรอดูไอ้หมอนี่จะโดนอะไร ::Horror:: ::Horror::

สมแล้วหละมึงโหดไป

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เรื่องนี้จะว่าโหดก็โหดนะ แต่มองอีกมุมเหมือนพี่อ้วนกำลังมีอะไรกับศพโรคจิตมาก ปล.หลังๆมานี้ไม่ได้เข้ามาอ่านผลงานท่านดูเหมือนไม่ตอบแสดงความคิดเห็นต้องขอโทษเพราะบางเรื่องที่แปลก็อ่านผ่านๆ ผมชอบให้ท่านแปลแนวนี้ที่สุดครับ เพราะหาอ่านยากมากๆ ขอบคุณที่แปลนะครับ จะโดนแบบนไหมนี้ กลัวใจท่านจัง หนุ่มแว่นพระเอกมากๆ

resistance

ยังไม่เจอต้นตอของซอมบี้ เลยแหะ หวังว่าคงเฉลยท้ายเรื่องนะครับ

พระเอกมาเหนือชั้น ยอมหักหลังเพื่อนร่วมอาชีพ เพื่อซอมบี้เลยแหะ แต่ที่มาของเชื้อก็ยังไม่มีนะครับ