ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

t_to_kill

pingak

ส่วนตัว ผมชื่นชอบจังหวะการเล่าเรื่องของผู้เขียนมากครับ มีการวางเรื่อง ปูพื้น อธิบายเหตุการณ์แต่ละช่วงเพื่อให้ผู้อ่านเข้าใจเหมือนอยู่ในเกตุการณ์ เมื่อเข้าบทอิโรติก คำชี้ใช้ก็ชวนให้ผู้อ่านมีอารมณ์ตามไปด้วย น่าเอาไปสร้างหนัง AV น่ะครับ

olemantu

ค่อยเป็นค่อยไป เมจะค่อย ๆ กล้าขึ้นเรื่อยโดยเฉพาะกับคนที่คุ้นเคยเข้าขาขึ้นขี่กันอยู่ พอมีเวลาก็จะหาจังหวะมาให้ค่อย ๆลงตัวเอง

Slave

เอ​ บีคบใครน๊า.. สงสัยจัง​ มาไวๆๆๆนะครับ

kennet

black555

นี้ขนาดเคลียดเรื่องงาน ยังขนาดนี้

crozp

#ทีมฟิน ครับยังไงก็ยังรักและชอบฟินเหมือนเดิม ที่1ในใจเลย ที่2นี่ต้องให้เมครับ  เงียบๆแอบๆ ชอบแบบนี้ด้วย

jaster ja

เชียร์ บี นะ ขวัญใจเลยก็ว่าได้แต่เป็นคนที่เดาไม่ออกเลย ไม่รู้ว่าจะเอาใครกันแน่ 

champsigma

::YehYeh::ขอบคุณครับ
สมน้ำหน้าไอ้ทอม ไม่รู้สะละว่าเด็กใคร 
กะเอามั่ว อย่ากลับมาเลยมึงงงง

1234non

สุดยอดมากครับ เสียดายเมโดนทอมจิ้มไปนิดหน่อย555 แต่งานนี้เชียร์เมนะ ดูเมได้ปลดปล่อยดี แต่ก็แอบสงสัยบี คบใครกัน ไม่น่าใช่กบ หรือจะพี่อาม???

ส่วนฟินดูแคร์มากๆๆแต่จะให้เป็นคู่คงยาก แต่ถ้าน้องสาวเพื่อนสาวท้องชนกันคงจะดีทั้งคู่

keatmano

นารีอุปถัมภ์เยอะเหลือเกิน ... แต่ทุกคนต่างมีความสุข ก็น่าจะดีเนอะ ... หรือเปล่าหว่า  ::HoHo::

ฟินน่ารักจริง ... เมค่อย ๆ เปลี่ยนเล็กน้อย ... ไก่สบายตัวสบายใจ  ::HoHo::

zamakarn

แหม ใจเราอยากให้ไปหาบีใจจะขาด ทีมบีครับผม

oddsk

pp1659

พระเอกเราได้สาวเพิ่มมา1คน แต่กำลังจะเสียบีไป

Poteto_1995

ชอบครับ รอตั้งนานนึกว่าจะหายไปแล้วครับ