ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 25, 2019, 07:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

น่าสงสารฝ้ายสุดๆเป็นคนที่รักแม่มากๆยอมทำทุกอย่างเพื่อลบล้างตราบาปในในแม่ แล้วความรักของท็อปจะจบแบบไหนกันนะ

napakon

น่าสงสารฝ้าย แต่นึกว่าท็อปจะไปแจม หรือไม่ก็โดนออยเปิดซิง

anigkanjana

แล้วทำไมอยู่ๆท็อปถึงเป็นแฟนกะกวางได้ล่ะ แล้วฝ้ายหายไปไหนครับ แล้วกวางไปกะหนุ่มอีกคนจะเป็นยังไงครับ มาต่อไวๆนะครับ

Kwang,ploy

::HoHo::
อ้างจาก: anigkanjana เมื่อ เมษายน 27, 2019, 05:49:34 หลังเที่ยง
แล้วทำไมอยู่ๆท็อปถึงเป็นแฟนกะกวางได้ล่ะ แล้วฝ้ายหายไปไหนครับ แล้วกวางไปกะหนุ่มอีกคนจะเป็นยังไงครับ มาต่อไวๆนะครับ

::HoHo:: 
1. กวางเป็นคนจีบท๊อปก่อนในเนื้อเรื่องตอนที่หนึ่ง ตอนนั้นท๊อปอายุ 30 ปี

2. ฝ้ายหายไปไหน จะเฉลยในตอนต่อไปจ้า เนื้อเรื่องในช่วงนี้ท๊อปพึ่งจะอายุ 18 ปี ช่วง ม.6

3. กวางกับหนุ่มคนใหม่ จะเป็นอย่างไรกัน เดี๋ยวเรามาลุ้นกันนะ

เรื่องนี้อาจจะไม่ได้โพกัสไปที่คนๆเดียวอาจจะงงหน่อยๆ  บางทีคนเขียนเองก็งงๆ 555+

อยากให้มันมีหลากหลายๆมุมมอง เพราะบางทีของสิ่งเดียวกัน แต่เราก็มองของสิ่งนั้นต่างกัน  ......

คนเขียนเน้นเอามันส์ล้วนๆ หนุกดี
ขอบคุณที่ติดตามและให้กำลังใจกันนะ   ขอบคุณจริงๆ

::Thankyou::

ขาวดำ

เห้อออ ขนาดอ่านข้ามๆแล้วเชียวนะ ผมขอบอกจากใจเลยว่า แนวดาร์คๆ นี่ผมไม่อตะจริงๆ แต่ที่แบ่งใจที่มาเม้นให้ไรท์นี่ขอแบ่งเป็นสองเรื่องแล้วกันคือ

1.)ผมชอบการเล่าเรื่องของไรท์นะ มันเล่าได้เยี่ยมมากๆ ผม นี่เป็นพวกคลั่งการอ่านนิยาย ประสพการณ์ 30 กว่าปีบอกได้เลยว่าไรท์ เล่าเรื่องได้เยี่ยมมาก

2.)ถ้าไรท์ว่างๆ ก็นั่งเขียนเรื่องเบาๆใสๆ ให้ผมได้เสพบ้างนะครับ ^^
มันก็ไม่แน่

mendark

อ่านเรื่องเสียว แต่ไม่มีอารมณ์ใคร่เลย มีแต่น้ำตาเท่านั้นที่ไหลอาบสองแก้มเลย การที่โดนคนที่รักและไว้ใจที่สุดทำร้ายได้ขนาดนี้ คงเจ็บเจียนตาย ไม่อยากมีชีวิตอยู่บนโลกอีกต่อไป ท๊อปคงเป็นแสงแห่งความหวังสุดท้าย ที่ยื้อเธอไว้ให้มีชีวิตอยู่ต่อไป ถึงแม้ว่าร่างกายและจิตใจจะเจ็บปวดมากแค่ไหนก็ตาม

sthanya

ขอให้พ่อของท็อปช่วยฝ้ายทีเถอะสงสารเหลือเกินชีวิตของฝ้าย ::Crying::

biggiggog

นี่น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นด้านมืดของท๊อปหรือปล่าว

ขอบคุณมากๆครับ

thanakorn1234

therasak