ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

jjhj1988

1 สิคับ
ไม่เชื่อว่าลุงใหญ่ใหญ่จริงจนกว่าภาจะได้ลอง 5555+

nobitakung

ปล่อยลุงทำต่อไปเถอะครับ สงสารคนเเก่
ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

mongk

คงต้องปล่อยไปเลย แล้วค่อยถามเมียทีหลัง
เพราะถ้าเมีไม่ยอม คงส่งเสียงดังแล้ว

a1223

ทำต่อไปเถอะ แต่ขัดจังหวะก่อนเสียบให้ได้

ujarean

เลือกข้อ1 ปล่อยให้ลุงจัดการตามสบาย

Assa Tao

1 ให้โอกาสลุงแกสักครั้งให้โอกาสพวกคอยติดตามด้วย คอยแล้วๆๆๆ 555

cat2515

jinpin

1 ครับ ผมรอลุ้นคนแก่เอาเด็กอยู่

myidol

วันก่อนเพิ่งเม้นท์ว่าแนวแอบกินหาคนแต่งไม่คอยได้ ท่าน pekopon66 จัดให้เลย ชอบมากครับแนวนี้ แล้วผลโหวตก็ตรงตามที่ผมเดา เรื่องแบบนี้เป็นแฟนตาซีในใจหลายคน แต่ให้เกิดกับชีวิตจริงมันไม่ไหว ขอเรื่องเล่าประโลมใจก็พอ ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ

chinmedia

ข้อ 1 ละกัน เพราะถ้าไปข้อ 2 เนื้อเรื่องคงไปต่อลำบากครับ เพราะสามีจับได้ก็คงไปแนวสวิงกิ้งเลย แต่ถ้าไปข้อ 1 ก็ถือว่าช่วยคนแก่ แถมยังปวดตับนิดๆมีลุ้นดีครับ

::Cold:: ::Cold::

ton2012

ข้อ 1 ครับ
ปล่อยให้ลุงแกทำไปเถอะ เสียวๆดี

pfrankz

ให้ทำต่อแต่ถ้าเกินเลยค่อยห้าม

pekopon66

ขออนุญาติปิดโหวตอย่างเป็นทางการนะครับ แต่ถ้าใครอยากเม้นอยากโหวตยังทำได้อยู่ ผมจะย้อนกลับมาอ่านทุกคอมเม้น แต่อาจจะไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง ขออภัยและขอบคุณมากๆครับ

สมปอง บุญ

1 ครับ ปล่อยให้ลุงจัดหนักจัดเต็มเลยครับ

ขอบคุณครับ  ขออ่านก่อน

•====================================•
15/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/3/2561 ~15/9/2561 }

•===============================================•