ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Lover Of Change (ชักช้าไม่ทันหมาแดก ภาค2) ตอน แอบเเซ่บที่เกาะเสม็ด (2)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 06, 2022, 07:11:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wingodin

มันมีจริงๆหรอความสัมพันธ์แบบนี้ คบหกเดือนมานอนค้างด้วยแต่แค่นอนกอด

mighty

โลกอีกใบเกิดขึ้นได้เสมอเมื่อเราเผลอใจแต่ใครหล่ะที่จะสามารถเก็บโลกทั้ง2ใบได้พร้อมกันโดยที่ไม่สะเทือนกับโลกอีกใบนึงดั่งคำพูดควมมลับไม่มีในโลกวันนึงมันต้องโคจรมาเจอกันอยู่ดี

ipichai

วสันต์ ชาญวิทย์

ภาคนี้น้องฟ้าจะทำยังไงต่อ แล้วบอยก็น่าสงสารตามเดิม

Leo the rott

Mosser12345

ขอให้มีตัวละครอื่นด้วยครับ เอาแบบมาแย่งฟ้าจากเอก อิอิ ::HeyHey::

yuu1999

จริงๆแอบแปลกใจ ภาคแรกจบซะแบบ...ไม่น่าจะมีต่อได้
แต่แบบนี้ก็สุดยอดแล้วครับ ผมชอบเนื้อเรื่องแบบดาร์ดๆ
จะรออุดหนุนใน RAW นะครับ ::DookDig::

[Alt]air