ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 3 วิชาอังกฤษ

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 27, 2017, 01:50:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

6 หน้าจบ แต่คลีนพิเศษ

ถึงเรื่องจะสั้นก็ห้ามบ่นเข้าใจไหม  ::Cheeky::

บ่นมากๆ งอนไม่แปลต่อด้วย  ::Touchy::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

oyoyo

ลูกศิษย์ตัวแสบ เล่นของอิมพอร์ตซะแล้ว ภาพสวยดีครับ

cyborg0011

งานสีเแิดเล่มที่ตั้งใจวาดเป็นพิเศษ งานนี้บรรเลงเต็มสตรีม ด้วยพล็อตง่ายๆกลมกล่อม
เจ้าหนุ่มลงทุนลงนั่งก้มหัวขอบทเรียนปีจฉิมบทกับอาจารย์ฝรั่งหัวทอง
แหมเสียดายที่ท่องเรื่องไม่ได้บอกว่าเจ้าหนุ่มหัวใสเนี่ยได้ เอ วิชาของอาจารย์ด้วยไหม?

bb bb

สีสดงดงาม ลายเส้นสวย ชอบซีรี่ชุดนี้จังเลย ขอบคุณครับ

kall

ชอบอ่านการตูนมากแต่เรื่องนี้เป็นภาพสีอ่านแล้วได้อารมสุดๆๆ

nekki

ผมชอบข้อคิดมากกว่า การถามอาจทำให้ดูโง่ครั้งเดียว แต่การไม่ถามทำให้โง่ยิ่งกว่า

อาจรานฝรั่งรึครับ วาดมาเหมือนคนญี่ปุ่นมาก แยกไม่ออกเลย

xsoulkung123

อาจารย์สาวสุดเซ็กซี่ไปเลย
มิน่าละนักเรียนถึงทนไม่ได้
::Bloody::

ต้า.เซอร์

DR.MAN

งานโคตรเนี้ยบเลยท่านพัด   ลายเส้นโคตรสวยเลย

แล้วอยู่ๆ  เดินไปขอเยนี่   โคตรโชคดีที่เค้าไม่ตบ    แต่อ่านแล้วขึ้นเลยครับ

MΞLODY

ขอเยกันหน้าด้านๆแบบนี้ โครตคนจริง 2017 ตัวจริงเสียงจริงเลยอ่ะ  ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

megazawa

HypN♥s

ถึงเรื่องจะสั้นแต่อ่านแล้วมันส์ใช้ได้นะ (ไม่ได้ว่านะ เพราะฉะนั้นแปลต่อเถอะได้โปรด...)  ::Thankyou::

เอ่อ...เรื่องนี้ตอนอื่นๆมันมีต่อมั้ยนะหรือว่าจบแค่นี้   ::Sweat::

kaithai

อาจารย์ ที่ดี  มีจิตใจที่จะสอน 
ศิษย์ขอมา ไม่เคยปฏิเสธ เลย
โชคดีของลูกศิษย์ นะเนี่ย อิอิ

freelance

จารย์สอนผิดวิชาแล้ว สอนอย่างนี้นั้งเรียนตกหมดแน่เลยตกหม้อจารย์นะ