ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิมกับสามคนงาน ตอนจบ//by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 28, 2018, 09:48:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piyapong trasyodskul

lllllmoolllll

มาลุ้นตอนจบจะจบแบบไหน ขอบคุณผูประพันธ์มากๆครับ

sakrinkuk

warin89

พิมเป็นคนที่วาสนาดีมาก มีหลายผัวแถมยังสวมเขาให้ผัวอีก เยี่ยมจริงๆ

rstyx

เสียดายจังครับ ตอนสุดท้ายแล้ว พิมก็ยังสุดยอดเหมือนเดิม
ขอบคุณมากนะครับ ไงจะรอติดตามผลงานต่อไปนะครับ

olemantu

เจอกันอยู่ทุกวันยังไง ก็อดใจไม่ไหวหรอก โดยเฉพาะพิมเองก็ติดใจเมษมันอยู่แลวด้วยเพียงแต่ หน้าที่มันบังคับไว้

paulroj123

ติดใจเมษ เอาอีก2ืที่เหลือเจ๊พิมน่าดู

llar

Wiwek

polka2012

สงสัยน้องพิมจะแอบมีใจให้เมษอยู่รึเปล่า
พอเสียท่าไปโดนนายเมษครั้งแรกดูๆไปน้องพิมน่าจะติดใจเมฆมากโขอยู่นะ
นี่น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นของการสวิง 3-1แนวเรื่องน่าติดตามไม่น่ารีบจบไวเลยครับอ่านแล้วชอบ ::WooWoo::

berleumteum

pongsan

นั่นไง!....เซ็กส์มันคล้าย ยาเสพติด ::Cold::   ลองได้เสพไปแล้ว....โดนกระตุ้น&ตะล่อมเข้าหน่อย  เจ้พิมก็เสร็จเจ้าเมษ! ::Evil:: ::Horror::   แถมเจ้พิมท่าจะถลำลึก ::Sweat::...เข้าทางคนอ่านที่คอยลุ้น(ให้โดนเยอะๆ! ::DookDig:: ::Ahoo::  )   ขอบคุณที่ใจดี....ส่งมาทีเดียวตั้งแต่เริ่มแรกจนจบครับ ::Thankyou::

vivovy

สมปอง บุญ

หนูพิมโดนลูกอ้อนคงเสร็จเรียบร้อยไอ้เมษอีก