ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Finder จะเก็บความทรงจำนั้นไว้ตลอดไป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 14, 2017, 11:28:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

speakeasy

เรื่องราวลึกซึ้งมาก สำนวนลื่นไหล ขอชื่นชมท่านผู้แปลครับ  ::Thankyou::

igodzini

kitti000

หึหึหึ ฝนนี้ช่างเป็นใจดีแท้ เห็นนางเอกเรื่องไหนโดนฝนนี้ ละลาย ทุกที  ::Glad::

paeyimoat

Burincd

casnovapee

พระเอกซื่อบื่อมาก ถ้าเป้นผมไม่ต้องถึงมือฝนหรอก 55555555

polka2012

อ่านแล้วเป็นเรื่องราวซึ้งๆดีบรรยายกาศก็เป็นใจ แนวฝนตกกระท่อมร้างทั้งคู่ต่่างฝ่ายต่างรักกัน แต่ไม่สมหวัง เสียอย่างเดียวตัวหนังสือเยอะเกิน จนดูรกไปหน่อย ::WooWoo::

อ่านช่วงท้ายจบแล้วก็ซึ้งกินใจดี...ขอบคุณมากครับที่เสียสละเวลามาแปลให้อ่าน(สงสัยเรื่องนี้คงเสียเวลาแปลมากหน่อย)

popglasses

บรรยากาศชวนให้เปิดใจ แต่สงสัยเลยแฮะ ที่พระเอกนางเอกไปหลบฝน
จะคล้ายศาลาริมอย่างบ้านเราปะครับนี่

vincenttatto

Buarie

Suwitcha Muneenam

ขอบคุณมากจริงๆ น่ะครับไม่ได้อ่านกาตูนร์สนุกๆแบบนี้ตั้งนานแล้ว ชอบลายเส้นกับพระเอกซื่อๆดี ::HoHo::