ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

salavin

ภาพประกอบก็จินตนาการไปไกแล้วครับ  ::Shy::

makuss

::Glad::น่าสนใจมากครับ..แค่เปิดตัวสาวๆแต่ล่ะคนนี่ก้อ..นะ ::GiveMe::

sundome

::Evil:: ::Evil::ลุ้นเอาใจช่วยพระเอก ว่าจะตอบแก้ตัวยังไงกับสาวๆ

ZeldaZ

แนวไสยศาสตร์แน่ๆเลย ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาอัพเดท feedback ให้  ::Ahoo::

leo_attack

เข้ามาชิมเพราะข้องใจส่วนที่เหลือ อักขระอะไรหว่า

ziggy2

::Orz:: ขอบคุณครับ น่าติดตามมากครับ อย่าหายไปนะ

kriangbaac

นี่ขนาดเริ่มเรื่องนะครับ น่าติดตามมาก แนวนี้หัวเรื่องเหมือนแนวไสยศาสตร์เลย

joyjung

kalampee

ท่าทางจะเป็นแนวเวทย์ ไม่ก็การทำสัญญากับสิ่งมีชีวิตลึกลับหมายเลข 0 นะครับ
แต่เปิดเรื่องมาก็เอาน้ำให้สาวๆ ชิมก็แหวกแนวดีครับ

dimdim

พลอตเรื่องน่าสนใจครับ การบรรยายสื่อความได้ดี รอติดตามครับ

biggiggog

ออกมาแนวนี้ ยังไงก็ไม่พลาด
ติดสอยห้อยตามอยู่แล้ว ::Ahoo::
ขอบคุณมากๆครับ

zombiezero001

zethkhun

เเค่บทนำกับนางเอกทั้งห้านี่ก็อยากอ่านมากเเล้วครับ น่าสนใจมาก

fatboy110

ชวนน่าติดตามอีกเเล้วครับ พระเอกหื่นใช้ได้เลย

Bluemuffer