ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

ชอบเรื่องนี้คับ แนวเปลี่ยนคู่ เอ้าดอร์ มันตื่นเต้นจิงๆ

มณเทียร น

nutza019

::Oops:: นี่มันสวิงกิ้งน้องสาวนี่เอง หึหึ ครึ่งหลังมีแนวโน้มว่าจะมีการเปลี่ยนใจกันเกิดขึ้นได้  ::Evil::

ป.ล ผมขอโหวตเรื่องสอนพิเศษติวเสียวก่อนครับ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

::Oops:: Edit นั่นไงเกิดการพึงพอใจกันจิงล่วยๆ  ::Evil::

Paul Chan

เอาเรื่องน้องสาวดีกว่าครับ ดูแล้วน่าจะได้ใช้ในชีวิตจริง555 

dint.6424

keatmano

ไม่ค่อยชอบเรื่อง Anal เท่าไหร่ ... คำตอบจึงเป็น "แลกน้องสาว"  ::HoHo::

คู่แรกโอเคนะ แต่อีกคู่ถ้าจะโหดนะ สงสัยตอนจบคงเปลี่ยนคู่กันถาวร

Keke Ke

dxoogo124

จะ Ntr ไหมน้าา คุณน้องของทั้งคู่น่ารักน่าล่อจริงๆ

ยังไงขออ่านเต็มๆก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

rootee

กาก่าก้า ก๊าก๋า

untraman114

เรื่องนี้เลยยย สองเรื่องแรก ไม่ค่อยชอบเท่าเรื่องนี้ พี่น้องฟินมากกก

nokiaon2

ผมเคยอ่านเรื่องที่คล้ายๆๆแนวนี้นะครับ สวนมากที่ชอบก็แนวพี่น้องนี้ละคับสนุกสุด

taradnoi

ผมขอโหวต เรื่องนี้นะครับ แลกน้องสาวกันมั้ย เพราะผมชอบน้องนมใหญ่ครับ 5 5 5