ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0scar

ดูจากรายชื่อนัก แสดงนี่ฮาเร็มชัวๆ แล้วอาจารย์นี่น่าจะเด็ดมาก

Gibfen

รุ่นพี่ชี้นำแนวทางให้รุ่นน้องซะแล้ว

อ้าว ::Sweat:: มีรสนิยมเห็นคนรักมีอะไรกับคนอื่น นึกว่าพระเอกจะซวยแล้ว

thanonza1

patrict

สรุปได้ทั้งชมรมประธานนักเรียนแหงๆ
นางเอกชอบดูซะงั้น แล้วจะได้ฟันนางเอกเมื่อไหร่เนี่ย

Wheel of Fortune

ดูแล้วต้องโดนอีกหลายคนกว่าจะได้กับรุ่นพี่

*edit*
เดาถูก แต่ไม่นึกว่า รุ่นพี่จะทำแบบนี้ เสียวสุด ๆ

midasonly

ดูจากทรงแล้วฟาดเรียบ จะมีสวิงหรือป่าว รอลุ้นครับ ::Evil:: ::Evil::

kagussugi

มาแนวช่วยเหลือให้ความรักสมหวัง โดยการฝึกปี้สินะ อิอิ  ::GiveMe::
หลังอ่าน>> ผิดคาดแบบหักมุมดิบๆเลย ::Orz:: กลายเป็นนางเอกชอบให้พระเอกปี้ให้ดูสินะ 555 คาดว่าพระเอกน่าจะสร้างฮาเรมแน่ๆ

Riko Komsan

เดาใจประธานไม่ออกจริงๆ แต่น่าจะเสร็จซาซากิ

ว่าแล้ว รสนิยมประธานต้องแบบนนี้ 55555 งงเลย

ake1ake2

เดา รสนิยมคือตีฉิ่งหรอประธาน
เหอ ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ เห็นบอกว่าเป็นเพื่อนสมัยเด็กที่รู้เป็นอย่างดี

winzaza107

เสร็จเพื่อนอีกละ แต่ ที่ว่าประธานมีรสนิยมแปลกๆๆนี่ ?  ::Hmmm::

อ่าวโเนซ้อนแผน

bigboy001

::Thinking:: ผมว่าไอ้หนุ่มรักเรียน น่าจะจัดหนักทุกคนในบอร์ดประธานนร.แน่ๆเลย  ::Thinking::

จะว่าไปก็น่าแปลกนะ นางเอกมีอารมณ์ตอนแฟนหนุ่มเอากับคนอื่นก่อน ...

Sunsetzi

นิจิยะดูซื่อบื้อไงไม่รุ้เหมือนไม่ค่อยทันซาซากิเท่าไรอาจจะเปนแผนของคาเนะรึเปล่าหว่ามันมีคำว่ามีรสนิยมแปลกๆกำกับไว้ด้วย555. ขอติดตามต่อคับ

อ่านต่อแล้วรุ้สึกว่าพอเดาเนื้อเรื่องได้ถุกทางคับ มีฮาเรมย่อมๆเกิดในใจพระเอกเราซะแล้ว แถมมีเงื่อนของการเปนแฟนกับคาเนะอีกนิจิยะนายยอดคน555

Dragoo

แค่เกริ้นก่อนเข้าเรื่องก็น่าสนใจแล้ว เอาง่ายๆประธานนักเรียนน่าจะเป็นพวกรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธะไดๆก็ได้
คงจะตกเหยื่อเป็นนักเรียนใหม่คนนี้แน่ เพื่อให้ตัวเองนึกว่าเป็นเจ้าของฮาเร็มแต่ที่จริงแล้วเป็นคนของใช้ 555 ล้ำจริงๆความคิดนี้

***เป็นความชื่นชอบที่แปลกจริงๆ ชอบนะแต่เราไม่มีเซ็กกัน แต่ให้เธอโชว์เธอกับคนอื่นให้ดู หักมุมสุดๆ แต่พอเดาได้บ้างว่าวางแผนกับเพื่อนไว้ 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

absolteone

นางเอกคงมีอดีตฝังใจประมาณเคยโดนรุมละติดใจไรงี้รึเปล่าครับ
เป็นแนวชอบดูแฟนเอากับคนอื่นเรอะ มาแนวแปลก