ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

น้ามันร้ายจริงๆ ทั้งแม่ทั้งพี่เสร็จหมด

mummebuf

สวยทั้งบ้านไอหนุ่มได้ทั้งบ้านแน่ๆแต่จะไออาจะได้ก่อนหมดแล้วเปล่าต้องลุ้น

ยังไม่ได้แหะแต่ำกลังจะได้แทน แสดงว่าพ่อมันยกมรดกให้หลานแน่เลยไม่ก็ลุกชายคนเดียว

jachal

โนบุรุ กบับบ้านเร็วกว่าทุกวันเลยมาเจอแม่เส่นชู้กับน้า

จิยะ กับ แม่ มีเรื่องปิดบัง โนบุรุแน่ ::Ajark::

Loligod

พี่ไปแล้วกลับดึก มากินน้อง มันต้องมีอะไรเกินขึ้นกับ พี อา แน่นอน

ตัวอย่างนี้มันอะไรกัน งงไปหมดแล้ว

Rider V3

เรื่องนี้ น่าจบแบบ แม่และลูกสาวโดน จัด ทั้งน้าและลูกชายแน่ๆครับ

....................

เรื่องนี้มีป่มเยอะ แล้วละครับ ตัวละครเพิ่มมาอีกสองแม่ลูก แต่เอ แล้วมาแย้งกันท้องด้วย ต้องติดตามต่อ

Boran Mark

คุณแม่เสร็จน้าชายไปแล้ว ดูเหมือนพี่สาวก็น่าจะเสร็จอีก เฮ้อ พระเอกเราก็น่าจะได้กับเขาเหมือนกัน
edit:อ้าว พี่สาวยกซิงให้น้องเฉยเลย ตอนต่อไปน่าติดตามมาก ทั้งครอบครัวและญาติพี่น้องน่าจะชุลมุนพอสมควร

นายไข่ย้อย

ท่าทางตับจะพังก็คราวนี่เหละ เตรียมใจก่อนอ่านแปป  ::Horror::

ตอนต่อไปคนพี่โดนแน่ๆแบบนี้ ::Orz::
อิอิอิ

5t77c2466

ปวดตับแน่นอนเรื่องนี้ แม่โดนไปแล้ว พี่สาวคงไม่รอด อาจจะโดนลุงข่มขืนก่อนแม่ด้วยนะเนี่ย

B&B

พี่จิยะกับน้าเรียวสุเกะ คุยไรกันน่าาาาา เรื่องมรดกแต่ทำไมถึงนานขนาดนี้นะ ไม่แน่อาจจะเรื่องของสายเลือดตามชื่อเรื่อง ประมาณน้าบอกว่าจริงๆ แล้วทั้งคู่ไม่ใช่พี่น้องกัน เป็นไปได้ อิอิ

แต่จากหน้าจิยะ ดูกังวลเหมือนกลัวอะไรสักอย่าง คงไม่ดาร์คหรอกมางงง แต่ไม่แน่ อาจจะดาร์คก็ได้ อิอิ

อันนี้ไม่เริ่มจากตาย แต่ตายอยู่แล้วนะครับ หยอกๆ แต่ที่แน่ๆ ผมจะรออ่านคร้าบบบบ อิอิ

::Punch:: ::Punch:: ::Punch::

สมองนะสมองคิดมาได้ฟ่ะ!!! แต่ผมไม่ค่อยอวยเท่าไรพี่จิยะอะ คงต้องรออ่านตอนต่อไปน่า

เหมือนพี่จิยะทำเพื่อพระเอกสินะ แต่ลางสังหรณ์​แปลกๆ เหมือนกับว่าน้ามันจะตาย ผมคนนึงที่อยากให้ตายๆ ไปเถอะ แล้วเอาผู้หญิง​ให้พระเอกคนเดียว ฮ่าๆๆๆ

เรื่องนี้กับคุณแม่ทางเลือก ทำไมลูทมันดูคล้ายๆ กันแหะ ถึงว่าทำไมท่านถึงชอบ ผมเองก็ชอบเหมือนกันคร้าบบบ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขครับ ช่วงนี้คิดอะไรไม่ออกเลยคร้าบบบ

sonly

ดูรูปการณ์แล้วพี่สาวคงเสร็จน้าไปด้วย เลยเก็บกดมาลงที่น้อง

ผิดคาดพี่ยังซิงแต่คงโดยน้าขู่ด้วยอะไรซักอย่าง ตามตัวอย่างตอนต่อไปคาดว่าตอนจบพระเอกคงเหมาหมด
ทั้งเมียน้าและลูกสาว+พี่สาวกับแม่ตัวเอง

HaoMaRu

น่าจะโดนคุณอาสอนงานมาแหง เลยมาซ้อมกับน้องต่อีกที

โอ้วเพิ่งจัดพี่สาวไป ยังมีตัวละครในฮาเล็มโผล่มาเพิ่มอีก

แมงโก้ส้นตีน

พี่โดนลากไปอึ๊บมาแล้วแน่เลย  ::Orz::

สองตัวละครใหม่สุดเอ็กซ์โผล่มาอีก หรือว่าบ้านเล็กของพ่อที่เพิ่งรู้  ::Suffocate::

thetwo

ครอบครัว Incest ทางฝั่งพ่อสินะ พี่สาวก็คงโดนมาตั้งแต่เด็กแล้ว นี่ก็จะมาทำให้น้องชายเข้าลัทธิด้วย

โอ๊ย ครอบครัวนี้นี่มั่วดีจัง สองคนนั่นคือน้าสะใภ้กับลูกสาวสินะ
พี่สาวก็คงต้องไปรับปากขายตัวแลกกับหนี้หรืออะไรของที่บ้าน เลยมาเปิดซิงให้น้องชายไปซะ
ท่าทางจะปวดตับอีกแล้วซีรีย์นี้

terawut.t

::Me?:: อ้น้านี่ต้องจัดมาแล้วทั้งบ้านแน่  แ้วต่อไปพระเอกจะรอดไหม

Hungry

น่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้างตั้งแต่ก่อนพ่อเสียแล้ว เดือนเดียวไม่น่าขนาดนี้

พี่สาวที่ไปกับน้าตอนแรกคิดว่าโดนแน่ๆ แต่ทำไมกลับมาถึงยังดูอยากอยู่::Hmmm::

แอบงงตอนต่อไป แล้วก้อต้องมีความลับอะไรแน่พี่ถึงร้องไห้ตลอด