ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2019, 01:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xnaja

ปากพล่อยได้เฉย อาจารย์ดูขี้กลัวไปหน่อยนะ

รอบแรกข่มขู่
รอบสองปากพล่อยจนได้ดี
รอบหน้าท่าทางจะเป็นฮีโร่แฮะ 555

CoolNook Thangsakul

จมน้ำ เกือบตาย แต่ได้ฟันอาจารย์ ก้อนับว่าคุ้ม

CoolNook Thangsakul

ตอนหน้า อาจารย์ภาษาอังกฤษ ลุยเลย ไปช่วยอาจารย์เร็ว ช่วยเสด ได้ฟันแน่นอน 5555

joker socool

นี่สอนว่ายน้ำหรือสอนเล่นน้ำเนี่ย

...คราวหน้านี่คิดจะเป็นคนดีเหรอ... ::Angry:: ไม่เชื่อโว่ยยยย

scorpionx91

ถ้าตอนเด็กมีอาจารย์แบบนี้ จะตั้งใจเรียนไม่ให้ขาดเลย
ขอบคุณครับ

bigboy001

::Sweat:: ทำไมมันง่ายจัง แค่พาไปว่ายน้ำฝึกซ้อมแล้วจม อาจารย์ช่วยเสร็จ เงี่ยนเลยได้เย อาจารย์ ป้าดดด แบบนี้ก็ได้เหรอครัชชช !! ::Sweat::

niceanglev

ไอนี่มันจะเก็บอาจารย์สาวๆให้หมดทั้งโรงเรียนเลยมั๊ย แถมพยาบาลด้วยเลย สวยเหมือนกัน

edit อาจารย์ติดใจด้วยเลย ตอนต่อไปอาจารย์สวยมาก สุดๆอะ

ensd-07

แกล้งจมน้ำสิมึง อะไรมันจะได้อาจาร์ยง่ายแบบนี้ มึงจะกินหมดโรงเรียนเลยหรือ

มีติวเสรมอีกจัดหนักแน่นนอน แต่ตัวอย่างตอนต่อไปมึงไปเอาแทนไอ้ 3 คนนั่นชัวร์

nuttanik

ขอออ่านครับ // ทำไมพระเอกได้ง่ายจัง น่าอิจฉา

Edit

ติวว่ายน้ำยาวๆ 55 แถมตอนต่อไปยังน่าจะได้จารสอนอิ้งอีก น่าเป็นงี้จะอยากไปโรงเรียนทุกวันเลย

onlynut

akasaboy

ไอ้พระเอกนี่มันโชคดีจังว่ะ อ.คนที่ 2 โครตเอ๊กเลย

โดนจับทางได้ไปไม่เป็นเลยนะครับ อ. ว่าแต่ตอน 3 น่าติดตามมาก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

DARKAXL

ไอ้เด็กเวร ครูเขาเพิ่งช่วยเอ็งมาหยกๆ ยังจะขออะไรแบบนี้อีก จะหื่นก็ให้มีขอบเขตหน่อย ::Angry::

เก็บแต้มอาจารย์ไปอีก1 รายต่อไป ไอ้เพื่อนเลวเอาเป็นเยี่ยงอย่าง เป็นเรื่องแล้วไง ::Ajark::

Magman09

แล้วพวกเพื่อนที่รังแกพระเอกตอนแรกไม่ใช่ห้องเดียวกันเหรอ. หรือว่าไปรุมอาจารย์กันอยู่ไม่มาสอบว่ายน้ำ

thai4id

ศิษย์คิดขึ้นครู หลังจากนี้เพื่อนในห้องเรียน ไม่เหลือแน่ๆ

หมดเลย ไม่เหลือเลยอาจารย์ น่าเป็นนักเรียนจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

flickfavor