ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

อ่านทีแรก ก็อ้าวเห้ย แนวครอบครัวนี่น่า
พออ่านไปสักพัก ออ แม่เลี้ยงกับลูกติด
สีสวยเลยตอนต้น พอเป้นขาวดำก็ไม่น่าเกลียดอะไรมาก ลายสวย
อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ สู้ๆ
::Glad:: ::Glad::

Tcmmsk

ปกติในเมะ เหมือนซื้อของดีๆจากปีศาจไปต้องมีสิ่งตอบแทนที่สมน้ำสมเนื้อ แต่ไม่หรอกนี้โดจิน555

อภินิหารเลยหรอ555 รอตอนต่อไปครับ

สลัดผักใส่ไข่

เกมการ์ดในตำนาน มาพร้อมกับพลังลึกลับ น่าติดตาม รอลุ้นตอนพี่สาวมาเล่นด้วย

ตอนหน้าโคตรน่าดู พี่สาวจอมโวย โดนการ์ดเกมในตำนานพลังงานยิ่งกว่าเอ็กโซเดียร์เข้าไปคงต้องสนุกสนานแน่ๆ

sutee seechart

ตอนเริ่มแรกคิดว่าเป็น INCEST
พอเห็นว่าเป็นแม่เลี้ยงก็แล้วไป อ่าน incestแล้วใจมันสั่น
แม้เลี้ยงนมใหญ่เจอพลังของไพ่ จบไม่สวยแน่ๆ

อ้าวๆๆๆ งานตามภาพสีมาแล้ว แตกใน 2 คนถือเป็นการเปิดซิงที่ดี
ปล. ซื้อการ์ดนี้ที่ใหน

Worrarat Imkaow

ต้องขอขอบคุณท่านแนวน้ำด้วยครับที่มีส่วนร่วมสำคัญให้ผมได้อ่านโดจินเรื่อง อ๊ะ! ขอบคุณแอดที่แปลเรื่องนี้ให้อ่านกันด้วยนะครับ ไอ้เกมส์การ์ดแบบในเรื่องนี้มีขายในไทยมั้ยครับ? อยากลองเล่นดูจังผมหมายถึงการ์ดแบบปกตินะ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ รอดูตาของพี่สาวอยู่นะครับอยากรู้ว่าจะโดนอะไรบ้าง

boat2906

มีเกมส์แบบนี้ในชีวิตจริงจะชวนสาวมาเล่นด้วยหลายๆคนเลย

tcm12599

เกมการ์ดละายพฤติกรรมในครอบครับ  แต่การ์ดแต่ละใบนี่แบบ   ::DookDig::

เห็นสนิทขึ้นทันตาเลย  ละลายคำว่าแม่ลูกไปแล้ว

aeykook

เป็นการ์ดเกมส์ที่น่าเล่นมาก แม่เลี้ยงยังสาวสวย ส่วนพี่สาวที่ติดแม่เลี้ยงมาก็น่าฟัด จินตนาการไม่ถูกเลยว่าจะจับได้คำสั่งแบบไหน แต่คงฟินทุกอันแน่ๆ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เกมส์การ์ดอะไรนี่มีเปิดซิงลูกเลี้ยงด้วยแล้วลูกสาวมาเล่นเกมส์ด้วยตอนไหน Edit เยสสดแตกในครบสูตรแถมยังชวนพี่สาวเล่นเกมส์อีก

ddcc

การ์ดโคตรเอาเรื่อง สงสารแม่ว่ะ ใจไม่อยากแท้ๆแต่เพราะการ์ดเลยขยับไปเอง แต่ก็นะตอนแรกดีดมาจะเล่นเองนิหว่า แถมดูผ่านๆไม่เจอการ์ดแปลกๆอีก การ์ดมันซ่อนตัวเองได้แน่เลย ตัดฉากได้น่าประทับใจจริงๆ5555
อภินิหารจริง555 เริ่มเกลียดหน้าอิพระเอกละ ชั่วร้ายสุด คานะทีเด็ดจะมาแล้วเว้ย คุณแมวน้ำนี่ใครกันนะ ขอบคุณที่แนะนำเรื่องดีๆ ภาพสวยๆ สุดยอดครับ นี่มันยอดคน

sun_day

::DookDig::เป็นพอตแปลกใหม่มาก
จับกาดทำตาม55

เป็นกาดที่สุดจริงๆ ต่อไปตาพี่ละ

zeenongme

เหนือจินนามากๆซี๊ดไป...ถึงร่องตับ
บ้านเมืองจะไหมนะนัยฯความเป็น เทอร์กล้ามากคุณ"แม่่"

Hunfrid

ส่วนตัวเป็นคนชอบแนว incest เป็นพิเศษเลยพยายามนั่งสรรหา แล้วบังเอิญมาเจอเรื่องนี้ของอาจารย์ Maimu เข้าพอดี เป็นทั้งแนวที่ชอบแล้วก็ลายเส้นที่ชอบด้วย
ก็เลยพยายามอ่านแบบมโนเนื้อเรื่องเอาเองจากภาษาญี่ปุ่น สักพักก็มีคนแปลเป็นภาษาอังกฤษเลยพอรู้เรื่องบ้าง แต่ก็ไม่ทั้งหมด ก็เลยมาให้ท่านแปลให้
ซึ่งเหมาะเจาะพอดีที่ท่านมีคอลเลคชั่นของวิเศษด้วย  ::GiveMe::

ที่อ่านๆมาก็ยังงงว่าตกลงการ๋ดนั้นมันบังคับจิตใจด้วยหรือไม่เพราะเท่าที่เห็นเหมือนจะแค่บังคับทางร่างกาย   ::Thinking::
แอบหมั่นหน้าตัวพระเอกเบาๆ แต่แม่เลี้ยงกับพี่สาวแจ่มเลยยอม

อย่างว่าตอนนีเหมือนจะไม่ได้บังคับจิตใจคนแม่
ตอนต่อไปพี่สาว เดี๋ยวจะรอดูว่าการ์ดมันบังคับจิตใจพี่สาวได้หรือเปล่า

ปล.เหมือนผมจะมีแนว incest อีกเรื่อง ไว้เดี๋ยวจะมาให้ท่านแปลให้หน่อย  ::Dribbling::
ปล. กระทู้นี้ไม่ต้องมีใจดีฮะ ::Angry::

opzakong

ออกแนวสะกดจิต แต่ไม่ใช่ควบคุมจิตใจแฮะ

ประมาณว่ารู้ตัวแต่ร่างกายขยับไปเอง

ว่าแต่มันเกมบ้าอะไรวะนั่น มีบังคับให้เปิดซิงด้วย  ::Oops::