ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chin Tokusyu] Sister Cheer! น้องสาวเชียร์เสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2020, 09:06:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

แบบนี้ต้องสอนน้องให้รู้จักโลกของผู้ใหญ่แล้วละครับ

---------------------------------------------

กลายเป็นโดนน้องสาวสอนแทนเสียแล้วมั้งเนี่ย
เสียดุลการค้าเลย

warakij

syndromz

มาถึงขั้นนี้แล้ว น้องสาวอุตส่าห์เปิดให้ ไม่รับไม่ได้แล้ว

ฝึกกับพ่อตัวเองอีก ครอบครัวนี้ดีที่พึ่ไม่ไปฝึกกับแม่ม่ก่อนเหมือนกัน

ratpracha

มายั่วโมโหพี่ชายขนาดนี้ ไม่น่ารอดน้า

กลายเป็นโดนน้องสาวเผด็จสึกซะงั้น

softjoke

น้องสาวนี่ล่อควยหวังผลนะนั่น
.
โดนน้องสาวเหยียบควยเลย

arhaha

อ่านแฃล้วรู้สึกเด็กเรื่องนี้ร่าน จริงๆ เหมือนวัยรุ่นใจแตกบ้านเราเลย ถถถ

siwapol55

คนพี่อุตสาห์พยายามอดทน อดกลั้น แต่เจอน้องสาวมายั่วกันขนาดนี้
เป็นใครก็คงทนไม่ไหวแน่
ขอบคุณมากครับ
อนาคตนักกีฬาอาจจะดับได้ เพราะคิดแต่เรื่องน้องสาว

VV

ยั่วขนาดนี้จัดสิไรเห้ย
รุกสิเห้ยอย่าแพ้น้อง

upoooo

แนวพี่น้องดีที่สุดเลย

Creader

น้องสาวแอบชอบมานานแน่ ๆ

พี่ชายเสียสมาธิหมด

tadds

พี่ชายเป็นสายซึนสินะครับ สุดท้ายคงได้น้องในชุดเชียร์แน่เลย
edit สุดท้ายก็ติดใจสินะครับเล่นจะเอากันหลังแข่งเสร็จสะด้วย

TZONE

ยั่วพี่มากๆ ระวังจะไม่ได้กลับห้องนะน้องสาว