ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ : ถือว่าชดใช้ให้นายแล้วกัน

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 03, 2017, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whizper

ปูเรื่องมาดีมากครับ ไม่น่าจะจบในตอนเดียว น่าจะมีหลายๆตอน เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณครับ

songphon

ชอบวิธีดำเนินเรื่องคับมาเป็นจังหวะแบบ พรหมลิขิต อยู่ๆก็เจอกันแต่จะต่อไปไหมขอติดตามคับ

hunterkung

ใครจะสวยกว่ากันหว่า น่าอ่าน จบตอนนี้ึคงมีคนสวยกว่ากันแน่ๆ น้องอ้อยสวยอะ

mrgreen

"ช่วยเปล่าๆโดยไม่ปากหมาจะได้ไหม" เคยเจอคนแบบนี้จริงๆนะช่วยเต็มที่แต่ปากเนี่ยโอโห ชอบประโยคนี้จัง

lucky1987

::Glad:: ขอบคุณมากครับ

............................................................................................
15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

.........................................................................................

choko13

สนุกมากเลยครับ  แนวนี้ก็แปลกๆดี
ขอบคุณมากเลยครับ

baragoo

soleza020

บอย พี่ทำบุญบ่อยแน่ๆเลย ดวงดีเจอผู้หญิงดีเข้าใจเรื่องหนังเพศศึกษา ^^ ขอบคุณที่นำเสนอเรื่องดีๆอย่างนี้ครับ

pfrankz

h-man

เนื้อเรื่องโดนใจ หยั่งกะดูปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่นเลย อ่านไปจิ้นไป ฟินชะมัด

สายลุย

ใส่ชุดมาล่อซะแบบนี้ จะรอดไหมละ  จัดหนักไปดิรออะไร

J-kung

automilo