ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli 5 แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง 5(อวสาน) By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2019, 06:30:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdot

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

ขอแหวกแนว เพื่อน มันเอาแอ๊พ ไปใช้แล้วเปลี่ยนตัวเองเป็นผู้หญิง คงหักมุมน่าดู 555

หลังอ่านจบ

อ้าว จบธรรมดาเฉย นึกว่าจะมีหักมุมอะไร

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

น่าจะเป็นแบบข. นะะเพราะครบ100ล้านพ้อยหนิ
::Confident::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

noohun

เลือกคบเพื่อนบ้างก็ดีนะ เรย์จัง
แบบนี้ต่อให้กลับไปเป็นชาย จะมองหน้ากันยังไงติด ::Horror::

ไม่ผิดคาด ตามรุ่นน้องทั้ง2คนไปติดๆ

tongah

กลับเป็นผู้ชาย  แต่ผู้ชายมีอะไรกัน  จะกลายเป็น ผู้หญิง ตามจำนวนครั้งที่เอา  เอา1 ครั้ง เป็น 1 วัน

ติดใจในความเสียว  แน่นอน

aoraer

ตัวเองคิดนิสัยแบบนี้แล้วตอนกลับมาจะรู้สึกยังไง

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน60วัน

neokiseki

น่าจะไม่กลับเป็นผชแล้วล่ะ ติดใจไม่ก็ท้อง

สุดท้ายก็หาทางกลับมาจนได้

siwapol55

คงอยู่เป็นผู้หญิงเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงแล้วละ โดนไปหนักขนาดนี้
ขอบคุณมากครับ
เหมือนจะเดาถูกที่ตอนท้าย ยังจะกลับไปเป็นผู้หญิงอยู่ดี
เป็นตอนจบที่ดูเศร้าๆยังไงไม่รู้

Tdestiny

ดูจากลักษณะแล้วไม่น่าจะกลับไปเป็นชายแน่เลย

แต่ก็แอบหวังเล็กๆให้กลับไปเป็นชาย แล้วให้พวกที่เหลือให้แอปกลายเป็นญ อันนั้นคงจะพลิคน่าดู555

เดาผิดหมดเลยแฮะ ดันกลับเป็นชายแล้วกลับไปเป็นญอีกทีเฉยเลย

llar

ท่าทางแบบนี้จะติดใจจนกู่ไม่กลับแล้วแน่ๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ปิดไว้ไม่ก็หน้าแบบนี้มันต้องมีไรหักมุมซักอย่างแหงๆ  แต่ก็คงเป็นญต่ออะมั้ง

คงไม่หลุดพ้นจากไอแอปนี้แล้วละ

Noproblemman

อย่าบอกนะว่ามีการรีเซ็ตคะแนนได้ดัวย
เผื่อนางเอกเปลี่ยนใจ

ถึงเดาไม่ถูกแต่ก็ใกล้เคียง
ความเสียวมันไม่เข้าใครออกใคร
แถมใจมันไปแล้วด้วย
ก็เสียวกันต่อไปละกัน
ขอบคุณครับ

exhausis123

น่าจะกลับเป็นชายนะ
แต่จะกดแอปกลับเป็นหญิงอีกรอบมั้ยนี่ไม่แน่ใจ
ถ้าเอาแปลกหน่อย กลับเป็นชายแล้วแต่ท้อง กลายเป็นสองเพศในร่างเดียวเลย

อ่ะนะ จบแบบไม่รู้ว่ากดมั้ย แต่ผมว่ากดแน่นอน

xonly289482

เคยอ่านแค่ตอนแรก ครับ เดี๋ยวคงแวะไปอ่านตอนเก่าก่อน
ขอตอบครึ่งแรกไว้ก่อนว่า ข้อ ค. กลับได้แต่ไม่กลับ เพระติดใจเพศสภาพนี้มากกว่า

virgoranger

ติดใจไม่เปลี่ยนกับเป็นชายแล้วว
Edit หาทางกลับไปจนได้

Monchai-S

น่าจะได้กลับเป็นผู้ชายนะ ผมว่า ครับแล้วก็ตามนั้น แต่ตอนจบมีให้คิดกันเองว่าจะกลับมาเป็นอีกมั้ย