ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 9 : ถล่มถ้ำเสือ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2019, 06:17:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaa3112

ริวกะโมโหเสียแล้วเมื่อรู้ว่าคิราระคือ 1 ในเป้าหมาย บอสใหญ่ก็บอสใหญ่เถอะไม่ตายดีแน่

toy5599

อ่านแล้ว โคตรมัน เพราะวิชาต่อสู้ เนี่ยแระ

singkanong

ายไปนานเลยยังคอยติดตามผลงานท่านตลอดเวลาสนุกมากได้ครบทุกรสเลยล่ะครับ

Pongsathorn Suwannarit

บอสใหญ่อยู่ดีไม่ว่าดี หาเรื่องใส่ตัวแท้ๆ เขตอื่นมีเยอะแยะไม่เอา ไม่งั้นคงจะอยู่ได้ยาวกว่านี้ ดันจะมาเอาเขตที่ริวกะดูแล ก็สมควรแล้ว

aumoum

swss2511

แก๊งค์นี้จี้จุดตายนายน้อยริวกะแบบไม่รู้ตัว

Sopun Jeekkee

รู้สึกว่าเป็นพระเอกเต็มตัวตั้งแต่เด็ก แต่คิดแบบผู้ใหญ่ รับทำงานเพื่อส่วนรวมแบบมีแผน

ตอนนี้ ลงรายละเอียดเยอะมาก และมีเหตุและผลตามจริง

มวยไทยแน่นอน ถึงจะเอาชนะยามคับขัน

ziggy2

มารักแกผู้หญิงของริวกะ ไม่ตายดีแน่ๆ

ริวกะนี้เป็นผู้ใหญ่เกินตัวแฮะ

××Mon××

ใอ้บอสใหญ่จุดไฟแค้นให้ริวกะ แล้วมันจะดับเพลิงแค้นยังไงล่ะ เห็นว่าริวกะไม่เคยฆ่าใครตั้งแต่เกิดเรื่องเมื่อยังเด็กเล็กที่เสียพ่อกับแม่ของรุ้งพลอยไป ซวยล่ะเมิงใอ้บอสใหญ่

ติ๊ก ติ๊ก

ขอบคุณครับท่าน รอมานาน นึกว่าจะไม่เขียนต่อซะแล้ว FC ครับ

Naythamanoon Chutham

ริวกะฟิวขาดอย่าง​นี้พวกมันจะตายหมดไหมนะ

po3821

ตอนนี้เหมือนตอนพระเอกจะรักนางเอกแต่มีตัวร้ายมาขัดขวางเลย คงต้องใช้เวลาสักพักที่จะเข้าใจกันได้นะ ส่วนตอนไปถล่มพวกขั่วนี่ ใช้ทั้งพลังแบบนารุโตะกับซาสึเกะเลยนะ ฉากแอ็คชั่นมันส์เหมือนเดิมเลย ขอบคุณครับ

po3821

ตอนนี้รูสึกว่าริวดะจะเจองานหนักหนาสาหัสน่าดู ถึงขนาดต้องงัดไม้ตายออกมาใช้ซะแล้ว ลุ้นสนุกเลย ขอบคุณครับ

abaratei

ตอนนี้มีแต่พวกคากิที่สู้กะพวกของริวเลย ดูไม่จืด

abaratei

ยังงี้สิ มันค่อยเรียกต่อมใจหาย เฉียดอยู่ เฉียดตายให้เดือดพล่านได้