ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Mom and endless รักนิรันดร์ฝันของแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2020, 12:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

ชื่อเรื่องแปลกๆ แหะ คิดไปเองรึเปล่าาา

เนื้อเรื่องดูไม่ค่อยปกติด้วย อืมๆ น่าจะคิดไปเองแหละน่าาา

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

คิดไปเองจริงๆ ด้วยแหะ นึกว่าจะอะไรมากกว่านี้ซะอีก โอเค ผมคงคิดมากไป แต่เนื้อเรื่องมันชวนให้คิดจริงๆ นี่เนอะ เฮ้อออ~

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

แม่หรือเมีย อ้อนขนาดนี้ ทำให้ขนาดนี้

Edit: อ่าวกับข้าวล่ะ ไม่ต้องทานกันล่ะมั้ง อิ่มแล้วนิ

jachal

กลับบ้านได้เจอแม่ร่านแบบนี้ จัดหนักอีกแน่

ลูกชายได้ล่อแม่อีกนาน ::Bloody::

mrsilver

กลับมาลูกขอทำแบบนี้คุณแม่ไม่ขัดเลยจะตามใจกันสุดๆไปแล้วดูท่าแล้วทำกันแบบนี้มานานจนเป็นเรื่องปกติ

แข็งไม่หยุดเลยแถม พน วันหยุดดูแล้วทำกันยาวๆ

Wattbeta1980

ภาพสวยดีครับ เนื้อหาอ่านแล้วฟินมากครับ ขอบคุณครับ

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

[email protected]

เนื่อเรื่องเอามันดี สนุกใช้ได้ ภาพน่าสนใจ ติดตาม  ::Confident::

doujin

ส่วนมากเรื่องแนว แม่ ลูก แบบนี้โดจินส่วนใหญ่มักจะเริ่มในครัว อาจเพราะว่าผู้หญิงที่เป็นแม่บ้านกำลังทำอาหารอยู่มีความsexyมาก ทำให้เกิดความใคร่ เพิ่มขึ้นอีกหลายเท่า ยิ่งแนวแม่ลูกด้วยแล้วมักมีฉากในครัวเกือบทุกเรื่อง ซึ่งผมโคตรชอบเลย

eknow

แม่กินตั้งแต่ม ต้นเลยหรอ น่าจะกินยาวเลยมั้ยนี่ย ::Sweat::

คือพ่อตายแล้ว อืมม กินยาวชัวร์