ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Mirror Image ภาพสะท้อนในกระจกเงา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 29, 2020, 06:45:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ฝาแฝดย่อมมีอะไรคล้ายหรือเหมือนกันมากไม่ว่าความรู้สึกหรือความต้องการ อย่างนี้แล้วคนที่โชคดีก็คือคนที่มีแฟนเป็นฝาแฝดครับ

andycarton

ถ้าใหเดาก้อประมาณเห็นคู่แผดทำกันเลยเคลิ้มสมยอมโดนด้วยประมาณนั้น แถมไอ้ผู้ชายนี่ก้อโชคดีได้เมีย2อะนะ ::DookDig::Edit:แหมๆอยู่ห้องใกล้ๆกันเจอพี่ได้พี่เจอน้องได้น้องหรือเหมาๆเอาพร้อมกันเลย ::DookDig::

keatmano

เจ้าผู้ชายน่าจะหวังไว้ว่าฝาแฝดน่าจะมีความรู้สึกเกี่ยวถึงกัน ... บิวส์คนหนึ่ง เผื่ออีกคนจะยอม (คงไม่รอดอยู่แล้ว) ... หลังจากนั้นก็คง 3P

มันดูง่ายไปหน่อยนะ พี่สาวน่าจะมีแฟนขอตัวเองมากกว่า

wender_111

ถ้ายิ่งเป็นฝาแฝดที่ความรู้สึกเชื่อมถึงกันด้วยคงจะฟินสุด

ใช้กุญแจดอกเดียวกันปลดล็อคซะด้วยซินะรูทั้งสอง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Wasabi Orange

เข้าท่าน่ะ มีสามีตนเดียวกัน แต่สามีจะยอม จะดูแลไหวเหรอ 5555

youtome3

มันจะต้องมีอะไรเกี่ยวกับไฝแน่ๆเลยครับ แน่เอาจริงๆเลย เดาทางเรื่องแบบนี้ไม่ถูกจริงๆ ยากกมากๆ  ::Fighto::

เอาจบแบบงงๆ เลยแฮะ นึกว่าจะเกี่ยวอะไรกับไฝ ที่ไหนได้ไม่มีเลย

bigboy001

ลายเส้น ของผู้วาด ประกอบกับ ผมยาวสลวๆ มันทำให้ผมนึกถึง Kimagure Orange Road นางเอกเอ็กซ์แตก น่าโดนเยสไปซะทุกส่วน....วกกลับมาเรื่องนี้กันบ้าง เรื่องนี้เนื้อหามันฟ้องอยู่แล้วว่า พี่น้องเกิดคิดเห็นต่างกัน ตอนมีผัว .... ก็เดาแบบไม่ยากเย็นว่า นางเอกของเรามีผัวคนเดียวกันแน่นอน ไอ้หนุ่มนี่มันโคตรๆ โชคดีสุดๆ ไปเลย  ::DookDig::

EDIT พวกเธอยังเรียนไม่ทันจบ ก็ได้ลุ้นแน่ละว่าใครจะท้องกันกัน อย่างที่บอกเลย ไอ้หนุ่มนี่มันดวงเฮงสุดๆละ...เมียสวยคู่ไม่พอ รวยด้วย!!

Oceankings1234

จีบ 1 ได้แพ็คคู่แน่นอนได้ตำแหน่ง พระยาเทครัวไปครอง

น่าอิจฉาหนุ่มน้อยคนนี้มากๆได้จัดคู่ทุกวันอิ่มไปเลย

Ae Haha

รุ่นพี่จะควบสองใช่ไหม เล่นมาโชว์ต่อหน้าแบบนี้

สรุปเป็นแฝดที่ได้อะไรเหมือนกันทุกอย่าง แฟนยังใช้ร่วมกัน สบายหนุ่มไปเลย

taeza2

ทำไมมันดูมึนๆ อยุ่กะพามาห้องแล้วก็ทำต่อหน้า คือทำไมนางดูไร้เดียงสา

นางยอมและคล้อยตามไปง่ายๆเลย

010377

ทำงี้ต่อหน้า กะเบิ้ลคู่เลยสินะ

เบิ้ลคู่จริงด้วย สมหวังทั้งสามคน ขอบคุณครับ

Tee001

ฝาแฝดสื่ออารมณ์ความรู้สึกถึงกันได้ คนนึงโดน อีกคนก็รู้สึก เจ๋งดีแฮะ

ผู้ชายคงรู้จุดสำคัญนี้เลยใช้ฟาดทั้งนางเอกทั้งคู่ สบายเลย มันร้ายจริงๆ

Neanderthal

นางเอกน่าจะโดนไปด้วย จบแบบดาร์คๆ ติดเซ็กส์ทั้งคู่

เปนไปตามคาด
ทำไมต้องโนวิส

Creader

คุณแฟนมาเก็บแฝดให้ครบแน่ ๆ เลย

เก็บคู่สบาย ๆ
แต่เหนื่อยสองเท่าสินะ

Kit.m555

ต้นเรื่องปูฝาแฝดพี่น้องอย่างดี
พอเจอผู้ชายแค่นั้นเปลี่ยนโลกเลย  ::HoHo::
เดาตอนจบ : จัดต่อหน้าขนาดนั้นต้องมาถึงคิวเราแล้วละ และใช้แฟนร่วมกันไป ::Grimace::
EDIT : พี่สาวนี่ครั้งแรกก้ปล่อยในเลยนะ
นิยามสะท้อนกระจกเป็นอย่างนี้เองตอนเสร็จ  ::Reader::