ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง2.2 (ตอก อ.มหาลัย)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 19, 2022, 04:29:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

อ.ศลิณา

เจ้หมิง สาวทอม

หยู่ไปรอรถกลับบ้านกับเจ้หมิง ทอมสุดหล่อเมียของมัน ที่มหาลัยดังของหมิง "มารอเจ้ที่ห้องวิจัยเลยเจ้คุยกับอาจารย์ก่อน" หยู่เดินเข้ามารอและทักทายกับรุ่นน้องเจ้หมิง ก่อนพวกนั้นจะกลับบ้านไปหมด และหมิงก็ออกมาด้วยแววตาเป็นกังวล หยู่ไม่กล้าถาม แต่สักพัก ผศ.ดร.ศลิณา อาจารย์ที่ปรึกษาเจ้หมิงก็ออกมา หยู่รีบยกมือไว้ท่านอาจารย์สาวสวย แต่เธอรีบร้อนเดินออกจากห้องไปก่อนไปยังพูดกับทอมสาว "อย่าลืมที่อาจารย์สั่งนะหมิง ต้องแก้ภาษาให้ดีกว่านี้ถ้าอยากจบนะ" "คะอาจารย์ณา" และหมิงก็ล็อกห้องออกไปพร้อมกับความเครียดจับจิตทำไงดี ถึงเธอจะพอทำวิจัยดีแต่ภาษาอังกฤษเธอไม่เก่งด้วย เจ้หงส์ที่เก่งภาษาก็ย้ายไปสายการบินฮ่องกงอีกเลยต้องไปประจำที่นั้นร่วมเดือน เธอไม่อยากเรียน4ปีเลยให้ตายเถอะ หมิงทำหน้าเครียดตลอดขับรถจนถึงบ้าน พอกินข้าวทำธุรส่วนตัวเสร็จก็ไม่เข้าห้องเย็ดแบบที่เคยทุกวัน กลับมานั้นแก้งานเครียดหน้าคอม ปล่อยให้หยู่ เจ้หมอหลิงและเจ้หลิว บรรเลงกามกัน3คน หยู่เอาเจ้ๆไปใจก็คิดห่วงเจ้ทอมเมียรักหีดูดสุดในเมียมันที่ดูเครียดมาก เมื่อเย็ดสองสาวแตกคาควยหมอบไปคนละสี่น้ำหีหยู่ที่แตกไปทีเดียวเลยไปหาเจ้หมิง "หมิงๆผมเข้าไปหานะครับ" "อือไม่นอนหรือหยู่" "ผมสอบเสร็จแล้วเจ้ มีอะไรให้ผมช่วยไหมครับ" "ช่วยหาเอกสารให้เจ้ตามลิสในกองนี้ทีเจ้หาต้นฉบับมาอ้างอิงไม่ได้เลยหยู๋" "มาสิครับผมหาให้" ร่างเปลือยควยถอกน้องชายรีบหาเอกสารไปมาให้ตรงกลับงานวิจัยพี่สาว จนถึงตีสอง "นอนเถอะเจ้พรุ่งนี้ผมช่วยต่อครับ มามานอนกัน" "อือเจ้ก็ง่วงจ๊ะนอนด้วยกันกอดเมียที่เมียสับสนจัง" ว่าแล้วหยู่ก็กอดดึงพี่สาวทอมมากอดในอ้อมอกอ้วน "ไม่เป็นไรเมียคนสวยพักเถอะหลับตาสิคนดี" ทั้งคู่หลับกันไป ที่ไม่ปกติคือไม่ได้นอนหลับที่ห้องเย็ดเหมือนเคย
พอตื่นมาอีสองสาวหมอและนักดนตรีก็ออกจากบ้านไปก่อนแล้ว เมื่อหยู่กับหมิงตื่นมาก็รีบทำงานต่อจนหมิงไปส่งงานตอนบ่าย อาจารย์ณานั่งตรวจด้วยความตั้งใจ แกช่วยแก้ไขให้ศิษย์รักคนขยันแบบหมิงจนดึก2ทุ่ม หมิงก็รอกับหยู่จนอาจารย์ออกมา "แก้ไขได้ดีเลยหมิง แบบนี้สอบจบได้แล้ว" "ขอบคุณคะอาจารย์" หยู่ยิ้มดีใจที่ช่วยพี่สาวสำเร็จ "เอานิกินข้าวเย็นยังไปกินอาหารญี่ปุ่นกันไหมพี่น้องคู่นี้" อาจารย์ณาชวนสองคนไปกินอาหารญี่ปุ่นที่ร้านใกล้มหาลัย ตอนแรกสองพี่น้องก็เกรงมาที่ไปกินข้าวกับอาจารย์ดร.สาวอย่างณา แต่ว่านานไป ผศ.ดร.สาวกลับกระดกสาเก และทานปลาดิบเล็กน้อยเท่านั้น สองคนจึงกินหายเกรงกินอาหารอย่างปกติ พอกินเสร็จจะแยกย้าย ฝ่ายหมิงมีหยู่ที่อายุไม่ถึงเลยไม่กินสาเกขับรถได้ หมิงเลยบอกให้เอาจารย์ณาที่เมาหน้าแดงว่าจะไปส่งคอนโดให้ พอนั่งรถหมิงและดร.ณาอยู่เบาะท้ายคุยกัน "อาจารย์กินเสียเมาคุณโกชิเป็นห่วงนะคะ" "ห่วงบ้าอะไรใยหมิงโกชิมันเลิกกับครูหนีกลับญี่ปุ่นไปเดือนแล้ว" "หะจริงหรือคะอาจารย์" อาจารย์สาวใหญ่35ไม่ตอบที่แฟนหนีกลับประเทศเพราะอะไร แต่หงายหลังพิงเบาะรถของหมิงและนอน ก่อนที่รถจะแล่นมาที่คอนโด หมิงช่วยประคองร่างผศ.ดร.มหาลัยดังขึ้นห้อง โดยมีหยู่เปิดลิฟท์และประตูให้ จนถึงห้องพักอาจารย์สาว หมิงวางร่างอาจารย์ลงนอนกับเตียง "หยู่เอาผ้าขนหนูนิไปซับน้ำมาที" หยู่รีบทำตามพี่สาวด้วยความเป็นห่วงอ.สาวเช่นกัน พอซับหน้าตาดร.ณา พักหนึ่งดร.สาว กับกอดจูบหมิงเพราะความเป็นสาวทอมหล่อหมิงตกใจ "อาจารย์คะอย่าคะ" "หมิงครูว่าเธอหล่อมากเลยกอดครูที" หยู่ตกใจแต่ก็รีบออกจากห้องไปเพราะคิดว่าพี่หมิงอาจเคยเล่นเลสกับสาวๆมาแล้ว เลยไม่อยากขัดจังหวะพี่สาวหรือเมียมัน ปากดร.ณาค่อยประกบกับหมิง แต่ตอนนี้หมิงไม่รู้สึกปกติแบบตอนเป็นทอมแล้วนิเธอมีผัว เป็นน้องชายที่อยู่นอกห้อง "อาจารย์คะปล่อยคะหนูเป็นผู้หญิงคะ" "งั้นก็เลียให้ครูทีสิ" หมิงไม่ตอบรีบเปิดประตูออกไปข้างนอกจูงมือหยู่เข้ามา "ถ้าอาจารย์อยากทำ น้องชายหนูเขาช่วยได้คะ" หมิงไม่พูดเปล่าเธอกับรูดซิบชักควยหยู่ออกมา อาจารย์สาวผัวญี่ปุ่นทิ้งเห็นท่อนควยใหญ่งอแล้วตกใจแถมเงี่ยนหีหนักกว่าเก่า "โห.หมิงน้องเธอไปทำอะไรมาใหญ่มากแถมๆ" "งอๆแบบนี้แหละคะอร่อยคะอาจารย์ หยู่ไปทำให้อาจารย์เขาไปหยู๋" มันเดินตรงไปที่เตียงดร.สาวก็ค่อยเปลือยกายส่วนหมิงก็นั่งลงใกล้เพื่อดู บทรักนอกบ้านของน้องชายคนเก่ง และสาวใหญ่อาจารย์ผัวทิ้งของหมิง ไอ้อ้วนหยู่ไม่รีรอแหกดร.สาวหน้าตาสุดคม มันดูดดื่มน้ำหีหวานใสของสาววัย35ปี เข้าปาก "อ้าเธอเก่งจังหยู๋ รู้จักทำด้วย" "น้ำหีอาจารย์ณาหอมหวานตัวก็หอมน้ำหอมราคาแพงจังครับแพล็บๆ" หยู่เมื่อพี่สาวทอมเปิดทางให้ล่อ ดร.สาวขนาดนี้มันก็ใส่ให้สุด กินแต่หีสาวหมวยจีนๆมานานพอได้ลิ้มรสน้ำพริกจากแกงรัญจวนในหีสาวไทยคมแบบ ผศ.ดร.ณาคนสวยควย8นิ้วหยู่ก็แข็งงอราวบานแท่งไฟฉายที่ถูกดัดงอมันชนขาอ่อนดร.สาว ก่อนหยู่ละเลื่อนกายขึ้นมาดูดสองเต้าคัพซีอวบอิ่มของเธอ "อ้า ดูดนมแรงน้องหยู่อ้า เก่งจังโอวววหมิง น้องเธอเก่งจังดุ้นก็ใหญ่มาก โอวววสีครูเสียวอ้า" "ต้องเสียวหีแหละคะอาจารย์นั้นก็ผัวหนูคะ" "อ้าหมิงเป็นทอมให้อูยยน้องเยสเลยหรืออูยยย" "คะลูกพี่ลูกน้องเอากันคะมันหีมากคะหนูเลยเลิกเป็นทอมนานแล้วคะจาน" พูดจบไอ้อ้วนก็เลื่อนตัวขึ้นประกบปากร่างงามของดร.สาวก่อนดร.สาวสุดทานทนสองมือเอื้อมไปจับหัวควยหยู่ถูไถร่องหีตนเอง ก่อนกดปลายหัวควยเปียกปอนไปด้วยน้ำเงี่ยนเธอ เธอพยายามกดให้ควยไอ้อ้วนเข้าปากร่องหีเธอ แบบหมอยที่ตัดเลมมาก็ลุกตั้งรับควยบานหนุ่มอ้วนที่เป็นควยดุ้นสองขนาดใหญ่บิ๊กมากกว่าผัวเก่าโกชิไอ้ยุ่นควยสี่นิ้วเองตามประสาคนยุ่นควยเล็ก "อ้าเข้าปากหี พี่ณาแล้ว ช่วยกดหี พี่ณาให้มิดที อ้าเย็ดแล้วพูดไทยมันเสียวจังโอวว" "ทนหน่อยนะครับอาจารย์ณาอึบ" หัวควยบานหยู่ทะยานเข้าร่องหี ดร.สาวเรียนที่ญี่ปุ่นได้ผัวยุ่นแถมมา แต่ก็ควยเล็กแถมเจ้าชู้ มาเจอของใหญ่แบบควยบานงอไอ้หยู่งานนี้มีหีฉีก แต่ความเงี่ยนก็ทำเอาดร.สาวอดทนจนปลายหัวควยหยู่ทะยานไปกระทุ้งปากมดลูกเธอที่หกนิ้ว "อ้า น้องหยู่จ๋า แน่นจังแน่หี พี่ณาจริงอ้ายย" น้ำหีอ.ณาสาวไม่สดแต่หน้าตาหวานคมหีอมควยจนแคมบวมฝีเย็บหีฉีก แถมดุ้นไอ้อ้วนก็กระทุ้งสุดลำลากมดลูกให้รั้งเข้าอู่หีแทบทุกดอก "อ้าอ้าเด็ดคะ ไม่ไหวแล้วแน่นขนาดนี้ออกแล้วอ้าย" ดร.สาวถึงวิมานสวรรค์คาที่นอนตัวเองพยายามงัดลีลาขมิบหีแต่ก็ไม่สามารถได้น้ำควยจากเด็กหนุ่ม16ที่เก่งเย็ดได้เลย หยู่พลิกร่างอาจารย์สาวหันไปหาพี่หมิงสาวทอมบอยเมียรักในท่าหมา ก่อนมองไปที่เก้าอี้ที่ทอมสาวนั่งตกเบ็ดตามลีลาเร้าร้อนที่ผัวรักแสดงได้อย่างสุดหื่นสัส หยู่ยิ้มที่เห็นเมียรักชอบการแสดงเด้ากับอาจารย์ที่ปรึกษาพี่สาวทอมจนต้องล้วงหีตาม หยู่เริ่มเด้าท่าหมาแบบแสดงลีลากดกระเด้าหีฟิตๆจนน้ำใสแตกออกมาเป็นฟองขาวทั่วเครื่องเพศทั้งคู่ที่ร่วมเย็ด จนดร.สาวต้องหมอบราบกัดฟันกัยหมอนข้าง "ฮือ สุดๆอ้ายยหยู่จ๋าไม่มันดีมันลึกขนาดนี้ โอวววเย็ดอร่อยจังหยู่ขา" ตับๆๆๆๆๆเสียงอัดลำควยกระแทกหีแบบไม่มีแพ้วเลย ดร.สาวต้องกดหน้าเพื่อไม่แสดงอาการสุดเงี่ยนต่อหน้าลูกศิษย์สาวที่ล้วงหีตาม หยู่ก็ดูมันอร่อยหีรสไทยไทยที่ได้อัดควยเข้าไป "อ้าอ้าโอ้ยยยหยู่จ๋าท่านี้พี่ณาก็ออกอีกแล้วอ้าๆๆ" หยู่ยิ้มกริมก่อนพลิกร่างน้ำแตกคาควยดร.สาวเรียนสูงกับหนุ่มอ้วนโง่ม.ปลาย หงายแหกหีอ้าสอดควยผ่านด้านหลังก่อนจับหัวเธอมาดูดปากแลกน้ำลายอุ่น แบบสุดมันส์ที่ขยี่หี ดร.สาวมหาลัยดังแตกคาควยงอไปสองน้ำ ตอนนี้มันไม่ต้องรีบแค่ตอกควยแบบหมุ่นเอวไปเรื่อยให้ควยงอควานในร่องหีให้หีดร.สาวอ้ากว้างๆสร้างความเงี่ยนไปเรื่อยๆกับสาวที่แก่กว่สเกือบ20ปี น้ำตาแห่งความสุขอ.ณาไหลออกมา สาวสวย35ไม่คิดเลยว่าจะเจอควยถูกใจขนาดนี้ หยู่ใช่วรยุทธขั้นต่อครั้งนี้จับขาข้างหนึ่งสาวใหญ่35แหกขึ้นลงก่อนสอดตัวอัดควยในหีเท่าตะแคงให้ได้ดูดอมสองเต้าที่ใหญ่และอวบกว่า4เต้าที่บ้าน มันดูดนมพร้อมจะโยกควยขึ้นลงเบาๆ "เสียวจังเสียวไปหมดแล้ว อ้ายหยู่จ๋าเธอมาเย็ด พี่ณาบ่อยๆนะ" "ได้เลยครับอาจารย์แต่ช่วยให้พี่หมิงจบไวๆนะครับ" "ได้ๆคะอูยยมาเรียนพิเศษกับพี่ณานะจะได้เจ้าคณะบัญชีพี่ณามาตอกหีพี่ณาบ่อยอ้าอูย โอวววออกอีกแล้วอายยยย" งานนี้น้ำหีดร.สาวแตกคาควยรอบที่สาม ก่อนหมิงจะแก้กางเกงตัวเองออกโบกมือให้หยู่ลุกขึ้นถอนควยออกมา ก่อนมันจะตรงมาเสียบควยเสยหีพี่สาวทอมสาวควยไป7ครั้งยาวๆเพื่อตอบแทนที่พี่สาวพาชิมของอร่อย จนควยมันน้ำแตกคาหีเจ้หมิงเมียมัน ก่อนหยู่ไปต่อกับดร.สาวให้น้ำแตกไปเจ็ดรอบจนติดใจ

และแค่เดือนเดียวหมิงก็จบโท ส่วนผศ.ดร.ศลิณาก็ติวหนังสือให้หยู่ทุกเสาร์ เพื่อเย็ดไปติวไปให้หนุ่มน้อยแบบไม่ต้องไปติวแถวสยามให้เสียเวลา เพราะติวบนเตียงมันมันส์กว่าเยอะ@

หยู่หัดกินนอกบ้านแล้ว แม้ไม่ใช่ของซิง แต่มันก็เริ่มรู้ดุ้นมันนะของดี

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ

myfino262903

สำเร็จวรยุทธไปอีกขั้นหนึ่งแล้วนะอยู๋ แบบนี้กว่าจะเป็นเจ้ายุทธภพในบ้าน....คงบานกันอีกหลายคน

swss2511

therasak

การเล่าเรื่องเรียบเรียงได้ดี  มีชีวิตชีวา  ถ้าปรับเรื่องคำผิดที่มีหลายแห่ง  อารมณ์ในการอ่านจะลื่นไหลต่อเนื่องไม่สะดุดครับ

Kingmar

หยู่ขะเป็นจ้าวยุทธภพแน่ๆ. อยากให้เจอรุ่นๆเดียวกันบ้างครับ. 

Alligator

พ่อทวนทองสุดยอดแห่งวิชาทะลุทะลวงต้องขอบคุณเจ๊หงส์ที่ปลุกวิญญาณนักจิ้มของหยู่ขึ้นมา

jtr69

จอมยุทธแขนเดียวโด่เด่ เด่วคงเจอคำว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือข้ายกให้เทอ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

NaNNz

ความอึดมีแล้วเหลือ เทคนิคเนอะ ฝึกบ่อยๆ
" "