ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่อมาลี

DidoS

เจอหน้ากันเกือบครบทีมและ ขาดนาคกับครุฑน่าจะมาร่วมตอนจบสงคราม

ieaky

กำลังสงสัยอยู่ว่าก้องจะไปหาทีมจากที่ไหน ไรท์ก็จัดคำตอบให้หายข้องใจทันที เนื้อเรื่องปูมาได้ตื่นเต้นเร้าใจดีมากครับ เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานดี ๆออกมาให้รีดอย่างพวกเราได้ติดตามเรื่อย ๆ นะครับ

xmem08

MAC

โอ้โห้มีมิติเวลาอยากเข้าบ้างจังอายุจะได้น้อยลงนะครับ(อยากเป็นเด็กนะ) ::Shy:: ::Thankyou::

วิเชียร เขาหลวง

เนื้อเรื่องสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วครับน่าติดตามมากๆ

Free_dyna03

phet.79

นายก้องผมซั้มข้ามปีเลย นี่รวมทีมอเวนเจอร์ไปสู้กับมันเลยครับ

tawatsr

dawdom

Man. Number1

สงครามระหว่างเผ่าพันธุ์เริ่มไปสักพักแล้วทีนี้ ก็คงจะมีเหล่าฮีโร่ปรากฏกายออกมาเรื่อยๆแน่เลยครับ. ชอบแนวนี้สุดๆเลยครับ

teerapong2534m

นายกล้องมัวแต่ไปเสพสุขกับพญาคชสารผ่านไป 2 ปีโลกมนุษย์กลับมาจำอะไรไม่ได้เลยครับ

Sak2563

เส้นขอบฟ้า