ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้ 4

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 30, 2018, 01:08:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanakorn1234

สามีเห็นภาพใกล้ชิดขนาดนี้...หัวใจจะวายไหมครับ

water06

ของเคยๆกันเเบบนี้ มันส์กันสุดๆ  

XiMing

johnyred59

ว่าแล้วยกแรกยกเดียวไม่พอแน่ ยกสองนี่ขึ้นขี่เองเลยติดใจของเก่า แต่เพิ่มมุกมาอีก

Simatic Field

ควยใหญ่แถมฝังมุข จะรอดได้ไง กี่รอบล่ะถึงจะได้กลับบ้าน

review1972

อูยส์..นึกภาพตามแล้วน้ำแทบกระฉูด ถามตัวเองว่าถ้าเป็นเราเป็นผัวเนี่ยจะรู้สึกยังไงน้า จะเหมือนในเรื่องมั้ย

boonbabe

ชอบแนวนี้ เหมือนกันครับ รอตอนไปอยู่ครับ ว่าจะโดนของใครอีก

code47

เขียนได้เยี่ยมมาก รอตอนต่อไปด้วยใจระทึก

Kingkong Keang

sixdevil7

งานนี้ยันเช้าแน่....ขอบใจมากครับ

pj762856

ชั้นคิงเลย  เล่นสด เอาสด แตกใน  สมใจผัวจริงๆ

code47

จังหวะนั้น จะมัวแต่ถูไถข้างนอกได้ไง

kerdsopa

Sessiri Ratanatharakeat

โดยพื้นฐานก็คือ ผมชอบนิยายโป๊ครับ อ่านมาตั้งแต่เด็กจนแก่แล้ว เรียกว่าผ่านมาหมดทุกรูปแบบนั่นแหละ ดังนั้นถ้าจะถามหาแนวที่ชอบจริงๆ ไม่มีครับ แต่ชอบเรื่องที่บรรยายอย่างถึงพริกถึงขิงครับ มีเรื่องราวพอสมควร ความสมจริงไม่ได้สนซักเท่าไหร่หรอกครับ เอาแค่พออ่านได้รู้เรื่องก็พอครับ ดังนั้น เขียนไปเลย บรรยายไปเลยครับ ขอฉากเสียวนี่มันส์ๆ ก็พอ โอเคนะ และเรื่องของคุณนี่ฉากเสียวมันส์มากครับ ดังนั้น เป็นแฟนติดตามกันไปอีกนานแน่นอนครับ