ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 10 ติดบ่วง

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 05, 2018, 12:55:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggerz biggerz

suckzeed

ตื่นเต้นแทนเลย ถ้าตกอยู่ในสถานะการณ์แบบเม

jackm

คิดๆไปก็เห็นใจและสงสารต้นนะ ได้แต่ทำงานไม่รู้เลยว่าเลยเมียมีชู้สะแล้ว  ::Foo::

Phoowadol

ความรักของเมกับนพ มันไปไกลเกินกว่่าจะย้อนกลับแล้วหละครับ มันต้องเดินหน้าต่ออย่างเดียวแล้วหละครับ ทีแรกจริงๆก็ยังไม่อยากให้เมเลิกกับต้นนะครับ
แต่พอเห็นตอนนี้ น้องเมติดบ่วงกามนี้แบยถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว  ขนาดสามีนั่งอยู่ในร้านอาหารตรงหน้าไม่กี่เมตร น้องเมยังมีอารมณ์สวาทแบบแปลกๆที่น่าตื่นเต้น สามารถจะทำรักต่อหน้า(ถึงแม้ต้นจะไม่เห็นก็ตาม). แต่เชื่อว่า ทั้งนพทั้งเม คงเสียวตื่นเต้นสุดๆแน่ๆ เพราะนี่คือการเล่นชู้สวาทเริงรักต่อหน้าสามีเขาเป็นครั้งแรกนพเองคงแตกแล้วแตกอีกหลายๆน้ำพร้อมกัยน้องเมก็คงไม่ต่างกัน. ตอนนี้ความรู้สึกผิดต่อสามีหายไปหมดสิ้นแล้ว
เพราะ โลกีย์สวาทได้เข้าครอบงำจิตใจเธอไปเรียบร้อยแล้ว.
  ตอนนี้เป็นอีกตอนที่ถือได้ว่าเป็นตอนที่ดีที่สุด มันทั้งดราม่า ทั้งสวิทเลิฟ ทั้งอีโรติค มันมาครบ เข้าสูตรNtr อย่างแท้จริง
สุดยอดความเสียวเลยก็ว่าได้
   เห็นที่หลังจากนี้น้องเมคงต้องเลือกทางเดินให้ตัวเองแล้วหละครับ ว่าจะไปทางไหน. ขืนยังเป็นแบบนี้ต่อไป ได้มีการหัวใจวายกันง้าวหละครับ
  ถ้ารักนพมากขนาดนี้ ก็คุยกับต้นไปเลย
ว่าจะยังไงสารภาพกับต้น ถ้าสามีรับได้ก็ดีไปถ้ารับไม่ได้ ก็คงต้องแยก. เพราะตอนนี้นพเองก็พร้อมจะดูแล. เธออยู่แล้ว
เดาไว้ว่าเรื่องนี้คงใกล้จบแล้วแน่ๆ เลยครับ ผมว่านะเผลอๆทุกการกระทำทั้งหมดที่ผ่านมา พี่ต้นเองก็รับรู้มาตลอดแล้วด้วย ไม่งั้นคงไม่ฝากปลาย่างไว้กับแมวหรอกมั้ง ใช่มั๊ยครับ
   ช่วงเมรับโทรศัพท์ต้น ในช่วงสุดท้ายก่อนจบ คนที่ไชค์คอเมจน หัวเราะคิกๆ น่าจะเป็นนพนะ ครับท่านHatHu. แต่ท่านพิมพ์ว่าต้น อะครับ   ลองดูนะครับว่าใช่เปล่า

สมบูรณ์ ส2

nui06

skat3699

จากนี้นพคงต้องพยายามมัดใจเม หรือคงต้องให้ท้องจะได้ช่วยตัดสินใจ

Saraa Sp

ขอบคุณครับ เม้นก่อน เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะเม้นใหม่

anna123

หลงไปแล้วแน่ๆ ติดใจจนลืมไม่ลง ต่อไปจะเป็นงัยนะ

mr_nt9

XQ

เริ่มจะสงสารต้นแล้วละถ้าเห็นเมนี่ไม่รู้จะรู้สึกยังไงที่เห็นเมียจูบกับชายอื่น

ddefbm ddefbm

yasa_ud

mdemigod

ยิ่งกว่าเอ้าดอร์ ก็กลับผัวจับได้ว่าอยู่กับชู้นี่แหละครับ

casa

แบบนี้ เรียกว่าหลง...จนหน้ามืดตามัวครับ  เห็นด้วยกับ หลายๆ เม้น ในตอนที่แล้วที่ รู้สึกเหมือนกันว่าเม ร้าย เหลือเกิน 555 
คหสต ผมรู้สึกว่า เรื่องราวของนู๋นา เร้าใจและน่าติดตามกว่า
story ของน้องเม ไม่ ชวนเชื่อให้ รู้สึก เคลิ้มตามครับ รู้สึก หลายๆ ครั้ง ตัวละคร มี cinflict ใน chalactor ตัวเอง จนดู มิติเบาบาง เกินไป โดยเฉพาะ หลังจากน้องเม โดนxxx แล้ว ... 
อันนี้ criticze มาในฐานะ reader เห็นว่า ท่าน hathu จะเอาดี ทางนี้ เพื่อให้มีความหลากหลาย และให้ท่านพัฒนางาน ของท่านต่อเนื่อง หวังว่าคงไม่โกรธนะครับ