ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

น้องบีกระเจิงเสียอย่างนั้น คงเจอชุดใหญ่แล้วละ

notbaby007

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบอ่านแนวนี้ และยิ่งเป็นมุมมองของคนถูกกระทำด้วยแล้วยิ่งได้อารมณ์​ไปอีกแบบ​  ::Bloody::    เป็นกำลังใ​จให้ได้มีผลงานดีๆ​ ออกมาอีกนะครับ​   ::Thankyou::

biggiggog

ดูเหมือนน้องบีจะพร้อมลงสนามแล้ว
งานนี้ใส่กันยับแน่
ขอบคุณครับ

ipichai

ถือซะว่าได้เปิดซิงกับคยมีประสบการณ์นะ จะได้ไปทำให้พัทติดใจ

oit758

ผ่านไปสองปีค่อยมีลูกแปลว่าบีแอบไปซ้ำกับพวกช่างดำมาอีกแน่ๆ เลย

Tjnet

gootum4676

น้องบีคืนนี้น่าจะโดนยาว 
ไหนจะไอ้วุฒิไหนไอ้ดำ
พัดเจ้าบ่าวก็ดันมาเมาเหล้าหลับอีก

sinchacha

wawer nakorn

บีจากไม่ยอมต้องยอมโดนบิ้วอารมณ์จนไฟราคะลุกแล้วดับยาก

Nobita Nobituta

ไม่น่าโดนมอมเหล้าเลย เมียสาวโดนหนุ่มคนอื่นเปิดซิง เสียดายแทน

dumrongsak

ได้เสียวสมใจบีและผู้ชมแล้วละ

Mortal-R2

a123

เซน น๊จ่ะบอกให้

ผัวนอนไม่รู้สึกรู้สาเลยว่าเมียเอ็งโดนเปิดซิงอยู่

Man_On_The_Moon

เรื่องนี้ต้นฉบับบมันส์มากเลบครับ