ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

ฉากบู้สนุกมากเลยครับ  ป๋านี้ให้อารมณ์คล้ายๆพี่แมนมากเลย

1234non

เดี๋ยวมันก็เช้า เดี๋ยวมันก็ผ่านไป เข้าใจโทนเลย เวลาที่ทั้งโลกไม่เหลือใคร

catmeao

ช่วงนี้โทนเจอแต่เรื่องตลอดเลย  ::Crying::

แต่เหมียวน่าจะมาช่วยให้สบายใจ ไม่เคว้งได้บ้าง

ka55anova

ton29048

karn_cab

zethkhun

ลงไปจุดพีคเเล้วสินะครับพี่โทน จากนี้จะเป็นขาขึ้นไหมครับ

timshel

ชีวิต ทำไมยากเย็นขนาดนั้น
ชีวิต ไม่มีการเปลี่ยนแปลงที่พลิกฟ้าคว่ำแผ่นดิน แค่ครั้งเดียวหรอก มันเต็มไปด้วยการเปลี่ยนแปลง ทางเลือกเ็กๆเต็มไปหมด

genesis001

โทนต้องใจเย็นลง แล้วก้คิดถึงสิ่งที่ตามมาเวลามีปัญหาให้มากขึ้นครับ

win2910029

โชคดีมากเลยนะครับที่ไม่ได้ตัดสินใจเลือกเดินทางสายดำ ทั้งๆที่อยู่ในสภาวะอารมณ์แบบนั้น

aum691