ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] หนังขี้เกียจอัพ เหมือนที่ท่านขี้เกียจเมนต์ วันที่ 25/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2020, 11:20:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

"เห็นแล้วได้อารม ลืมๆ ห้ามพิมพ์เยอะ เพราะไม่มีคนสนใจหรอก"----------
เห็นแล้วก็เข้าใจว่าคงอยากประชด แต่ผมคิดว่ามันเป็นความจำเป็นและมีประโยชน์มากสำหรับคนที่ต้องการดู จะได้ทำความเข้าใจคร่าว ๆ
สำหรับผมถ้าเห็นไกด์แล้ว ไม่ใช่ทางก็ผ่านเลยไป ตัดไปข้อหนึ่งดูอย่างอื่นประกอบไป เช่น นักแสดงหุ่นก้านถูกใจ หรือเป็นดาราที่ชอบก็อาจะลองดู
ทำอยู่แบบนี้ เนื่องจากผมเองไม่เคยรู้จักและไม่เข้าใจภาษาในหนังพวกนี้ อย่าทิ้งนะครับ เขียนแนะนำไว้เถอะ

นายวิทยา อุ่นแก้ว

อยากรู้ไอ้ดำนี่มันเป็นใคร...ทำไมได้ฟันสาวยุ่นปี้เยอะจัง...โครตอิจฉาเลยว่ะ

freshfish

FC2-PPV 559226 ตอบโจทย์สายนมมากครับ หุ่นทรงนี้ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ ขอบคุณครับ

g9898

โฮมสเตย์แบบนี้ อยากไปบ้างจัง น่าจะสนุกสนานกันทีเดียว ::HoHo::

civil2

FC2-PPV 559226 ตามหาเต็มๆมานาน ที่มีไม่แน่ใจว่าครบหรือเปล่า ขอบคุณมากนะครับ

น้อง harumi ก็สวย ไม่รู้จะโหลดเรื่องไหนก่อนดีเลยครับ

SwordiaN

FC2-PPV 559226 นี่ร้องอื้อหือเลย หุ่นอย่างเด็ด ขอบคุณที่คัดของดีจาก FC2 ที่ไฟล์เยอะมากๆ ครับ

ส่วนซาจิโกะเรื่องนี้ขอลองโหลดไปดูหน่อย เผื่อจะติดตามเพิ่มอีกคน *-*

ปล. ส่วนตัวผมว่าไม่น่าเอาน้องยุ้ยมาแต่งเป็น joker เลยครับ  ::Orz::

Quinnlan

นมเต็มไปหมดว่าแต่สาวฝรั่งตอนนี้ออกมากี่เรื่องแล้วหนิ ::Hmmm::

sbyboy

จัดเต็มเลย ชอบทุกแนวเลยคัฟ โดยเฉพาะไอ้ดำ เหมือนจะฟันไปเยอะเลยคนนี้ ยังไงก้อขอบคุณนะคัฟ

polian

เปิดหัวมาเรื่องแรกผมนี่อยากอาบน้ำเลย
ดันมาอาบคู่อีก อันเซ็นอีก แจ่มเลยครับ
แต่โจ๊กเกอร์หน้าโหดนี่น่าสนใจ เพราะมียูอิ ขอชมด้วยนะครับ

alasangel

ขอบคุณนะครับ ฝรั่งเรื่องที่สองน่าติดตามมากเลย ความน่ารักเต็ม max ไปเลย

WarDog

นี่ขนาดขี้เกียจอัพนะ ยังซะคุณภาพคับแน่นขนาดนี้ 555 ขอบคุณครับ

gagars

DASD-630 ผมเป็น fc แนวนี้ครับ ชอบจิงไรจิง รบกวนขอแนวนี้เยอะๆ หน่อยนะครับ ขอบคุณจากใจและจะติดตามตลอดไปครับ

maze

ช่วงนี้หนังชาวต่างชาติน่าจะกำลังมาแรงจริง ๆ ครับ ทั้งชายทั้งหญิงน่าดูมากจริง ๆ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

1867218672

อาการมันเป็นยังไงครับพี่ ไอ่หนังแบบขี้เกียจอัพเนี่ย 555+ แต่แหม นี่ขนาดขี้เกียจนะครับ จัดซะแจ่ม