ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 7 : กุหลาบเพลิงสีม่วง Pt2

เริ่มโดย nato87, กันยายน 20, 2020, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Davilhades เมื่อ กันยายน 20, 2020, 10:36:56 หลังเที่ยง
ผมนี่อยากรู้เลยหลักฐานมันจะทำให้ครอบครัวนี่ล่มเลยรึจนลูกขวัญต้องมาให้ลุงพลดูแลรึเปล่า555รอฉากลุงพลจัดอยู่555

Nato87: ประมาณนั้นครับ เดี่ยวลุงพลดูแลนักเรียนแพทย์ตัวน้อยคนนี้เอง และนี่จะเป็นจุดเริ่มต้นหายนะของบ้านน้องลูกขวัญ และเป็นจุดเริ่มต้นความดาร์กของหมอพลอย (เรื่องอะไรขอให้ติดตาม) ก่อนส่งต่อความเป็นนางเอกให้ครูเบสท์ครับ
หลักฐานอะไรครับ

golftoffy9999

ลุงพลไม่ทำไรอยู่เนี่ย ปล่อยให้เมียๆต้องมาจัดกันเอง  ::Angry::

jetdo100

nujane_dude

VsKenny

Panya Ans56

Nikubou

เสียดายหน่อยตรงที่ท่านท้าวชุมพลคนขยันไม่ได้เป็นแกนนำในการช่วยหมอพลอยจากการแต่งงานตามสัญญา (นอกจากซอยอย่างเดียว) แล้วก็อยากรู้จังว่าระเบิดที่หมอพลอยจะปล่อยนี่มีพลังทำลายล้างแค่ไหน

RachaXXX

thep59

น่าจะมีหลักฐานที่จะช่วยหมอพลอยไม่ให้แต่งงานแน่ๆเลย รอลุ้นครับ