ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Next-Door Neighbor พูดไม่ค่อยเก่งแต่ก็รักเป็น[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 15, 2018, 07:03:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Silverblue

kodigi

::WowWow::ห้องติดกันแบบนี้ฟินเลย อิจฉามากโชคดีจริมๆ กุญแจหายได้สาวใจดีช่วย

Vinsmoke

ยามาโมะโตะร้ายอะ พอมีโอกาสก็จับนางเอกเย็ดก่อน แล้วค่อยถามที่หลังว่าจะเอายังไงต่อ  ::HoHo::

ขอบคุณครับ

werrlet

sonteen42

เนื้องเรื่องเรียบๆ โรแมตติค สุดๆ บางทีอ่านอะไรแบบนี้ก็ช่วยให้เราผ่อนคลายย 555

ohm2999

noklek

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

siwapeeza

darkdd1999

การ์ตูนที่เหมือนชีวิตจริง แต่นำเสนอมุมมองบวก ดีงามสุดๆ

Reggal

โอ้ยย นี้มันเป็นการฮีลลิ่งที่ฟินมากๆครับ ลายเส้น เนื่อเรื่อง บทพูดของตัวละคร อ่านๆแล้วก็ทำให้รู้สึกอบอุ่นหัวใจ เป็นแนวสว่างๆที่เหมาะไว้เยียวยาจิตใจจริงๆ ขอฝ่าฝืนกฏสักนิดนะครับ มันอยากพูดจริงๆ "ของคุณท่านมากครับ"

johnywalker

::Sobad:: ความรักเกิดขึ้นเพราะความสนิทสนม ถึงพูดน้อย แต่พอเริ่มรู้จักกัน ก็พูดเยอะขึ้นเอง พอเป็นแฟนจะเริ่มพูดเยอะขึ้น พอเป็นเมียก็จะบ่นจะสั่ง สุดท้ายพอมีลูกก็จะบ่นจะสั่งจะด่า ...........  โอย ผมพูดอะไรออกไปเนี่ย

worlord

ชอบแนวสาวข้างห้องมากครับ
ตอนนั้นก็ทำความรู้จักสาวห้องข้างๆแบบนี้