ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม - [เกริ่นนำ]#000 by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 14, 2017, 02:12:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsan

อ้างจาก: pongsan เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2017, 05:07:55 ก่อนเที่ยง
บทต่อเนื่องจากเรื่อง"ผู้โดยสาร" ::Reader::  แสดงว่าคงไม่ใช่เรื่องสั้นแล้วซิ ::Dribbling::  แบบว่าบุคลิกของแหม่ม...(นอกจากชอบเซ็กส์)..ชอบทำอาหาร ชอบอ่านหนังสือ ยังคงตามมาในตัวละครตัวนี้ ::Doubt::  ที่อยากรู้คือ...พี่สาว พี่ชาย คือ?? ::Dizzy::  เวลาอ่าน บทบรรยายรายละเอียด เช่น ตัวบ้าน ห้องครัว ...ฯลฯ  เหมือนอ่านนิยายแนวชีวิต!....ดีครับ เนียนดี!   หวังว่าตอนต่อไป...คงไม่ต้องรออีก ครึ่งค่อนปีนะครับ! ::HoHo:: ::Foo:: ขอบคุณ&จะ(นอน)รอตอนต่อไปครับ!  ::DookDig:: ::Thankyou::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เอ่อ จิ๋วยังไม่เคยปล่อยให้คอยนานขนาดนั้นนะคะ  แค่ระยะเวลาเป็นสมาชิก
จิ๋วก็เพิ่งเป็นได้แค่ครึ่งปีเองค่ะ แล้วมีงานมาเรื่อย เดือนละเรื่อง 1-2 เรื่องเน้อ

ท่านจำจิ๋วผิดคนป่าวคะ  อิอิ ::DookDig::
ยังไงก็ตามตอนโพสเรื่องนี้ จิ๋วโพสเอง พี่พัดลมหลับไปแล้ว (รอเขาหลับก่อน)
ที่จริงมีประมาณ 15 หน้า  แต่เอามาเป็นน้ำจิ้มก่อน 5 หน้า ไม่มีกั๊ก ควักให้เต็มๆ
เดี๋ยวแก้ตัวจริงเสร็จแล้วจามาลงต่อให้ค่ะ
ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::JubuJubu::

ผมเห็นวันที่ลงเรื่อง"ผู้โดยสาร"....18กค.2016.... ::Me?::    เลยแซวอ่ะ!..แบบว่า นานขนาดนี้ น้องแหม่ม น่าจะทำอาหารอร่อยทานเอง จนน้ำหนักขึ้นไปหลายกิโลแล้ว!! ::Grimace:: ::Horror::  ขืนเวลาเนินช้าไป...เดี๋ยว พล จะจำหุ่นน้องเค้าม่ายด้ายยยย ::DookDig:: ::Orz::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ป๊าาาาาดดด เรื่องนี้มันนานขนาดนั้นแล้วเหรอนี่....เกือบหกเดือน
งั้นเราคงมีความรู้สึกที่ผิดเพี้ยนไปแล้วสินะ
เหมือนเพิ่งแต่งจบไปแค่เมื่อสองเดือนที่แล้วเองอ่ะค่ะ
.....เวลามันเดินเร็ว หรือว่า....เราไม่ได้ใส่ใจแค่หายใจไปเรื่อยๆ.... ::Thinking::

แต่แหม๋ เวลาในนิยาย เพิ่งผ่านไปสอง-สามอาทิตย์เองค่ะ  อิอิ

swss2511

จากชุดทำกับข้าววันนี้คงไม่ได้กินข้าวแต่จะได้กินอย่างอื่นแทน

ได้ทานสิคะ  อร่อยทุกอย่างเลย  ::Shy::  อิ อิ

633sqd

สนใจตรงชุดทำครัวนี้แหละ ::Foo:: กลัวกับข้าวไหม้จัง ::HoHo::

ระดับแหม่มนี่ มืออาชีพนะคะ
รับรองค่ะ อร่อยเหาะไม่มีไหม้

แต่ดูเหมือนจะชอบชุดกันเน๊าะ

sparrow_ap

แหม่ๆ หลังจากปล่อยให้รีดรอกันซะนาน ::Glad:: ::Glad::
ในที่สุดคุณจิ๋วก็เอามากระตุ้นอารมณ์กัน  อีกแล้ว  ::DookDig:: ::Dribbling:: อย่านานมากนะครับคุณจิ๋ว
เดี๋ยวอารมณ์จะค้าง  ::HoHo:: ::Ahoo::

กำลังเร่งปั่นเลยค่ะ กะให้ทันวันศุกร์อิอิ
แต่ไม่รู้จะมือตกหรือเปล่านะคะ ไม่ได้จิ้มนานเลย    ::Ahh::

pamaaeng

ใส่ชุดนี้ ทำกับข้าว

ไม่รู้ว่า จะได้ทำจนเสร็จ หรือปล่าว?

หนุ่มคนไหน เจอแบบนี้
ต่อให้หิว ท้องร้องแค่ไหน ก็ปล่อยให้รอไปก่อน
ว่าไหม??

ก็น่าจะได้ทำจนเสร็จได้นะคะ อิอิ ในหลาย ๆ ความหมายด้วยกัน  ::Shy::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

hanabombam

ตอนนี้ต้องการตอนต่อไปอย่างด่วนเลยครับ ผมนี้หื่นตามพี่พลแล้ว

ม่ายน๊าาาา พี่พลไม่หื่นน๊าาาาาา
::Ahh::

bigomnoi

น่าสนใจมากครับ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Crying::

peddo

โหขนาดเกริ่นยังยาวขนาดนี้ พอเริ่มลงเรื่องคงต้องตามอ่านไม่เป็นอันทำอะไรแน่ ขอบคุณครับ

คือว่า นึกว่าน้อยแล้วนะ  เยอะไปเหรอคะ อิอิ

kit2516

สนใจอ่านตามเลยคับ
ยิ่งเจอแต่งชุดผ้ากันเปื้อนอย่างนี้ด้วย

บอกได้คำเดียวว่า มีลุ้น อิอิ  ::Yes!::

coong1963

ชอบแนวนี้มาก ขอติดตามไปด้วยตลอดเลยนะ

wiseman

MOx

สนุก ลึกซึ้งทุกครั้งที่ได้อ่าน ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันจ้า ที่อุตส่าห์ตามมา ขนาดคนละเว็บนะเนี่ย อิอิ
::Thankyou::

strikef.

ขอบคุณครับ อ่านแล้วเหมือนได้ไปบ้านแหม่มด้วยเลยครับ รู้สึกถึงความสบายเวลาเดินเข้าบ้าน พอถึงช่วงในครัวคุณจิ๋วก็ย้ำให้เห็นภาพของจริตและมารยาหญิงที่ดูดียั่วยวน ไม่รู้สึกมากหรือน้อยเกินไปที่จะทำให้แหม่มดูไม่ดี ผมยังไม่ได้อ่านเรื่องผู้โดยสาร เดี๋ยวคงต้องไปหาอ่านเพื่อปูพื้นเรื่องบทบาทของตัวละครซะแล้ว 555

ขอบคุณที่ตามอ่านค่ะ
มีลิ้ง์ให้นะคะ แต่อยู่ในตอนที่ 01 น่ะค่ะ หรือคลิกในลายเซนต์จิ๋วก็ได้ค่ะ
::Thankyou::

P Eet ✦Diamond✦

A-ha ... finally I got to experience the art work our famous " DYNAMIC DUO" ตัวจริง เสียงจริง ... for real  this time... 

Love the intro of this prologue already, but it is a bit short ... E..E.. or this is the technique for raising your rating ... ???  Very detail oriented ... mood & feels just like reading a famous romance novel ...

Too bad this prologue we didn't get any bedroom action, just some sexy teasing action by "MAM" ...
Looks like I will have to go back to read the other part as suggested by "DUO pack" writers !!

Cheers to our " DYNAMIC DUO "

ที่จริงจิ๋วเป็นคนเขียน
แตพี่พัดลมเป็นคน ตัดโพส 
โบ้ยพี่พัดลมก่อนเลยค่ะ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥