ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Lynus] After Hours. [แปลไทย by Nicolas] [Uncensored]

เริ่มโดย screambarbez (Nicolas), พฤศจิกายน 09, 2019, 01:13:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boat2906

เป็นแนวเรื่องที่เรียบง่ายของคู่รักวัยทำงานดีนะครับ

CoolNook Thangsakul

นักวาดอินโด ลายเส้น ยังกับ ของไทย กับ ญี่ปุ่นผสมกันอ่ะ

Soulsteal Attapon

เรียบ ง่าย ไม่ต้องแหวกแนวอะไรมากมาย อิอิ

nekki

งานการไม่ต้องทำกันละะฆ่าเวลาแบบนี้ เผลอๆต้องนอนฮิลตัวเองให้หายเหนื่อยอีกวันด้วยมั้ง

konmaidee

ไม่มีให้เสียเวลา กลับบ้านมาจัดเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ บางคำเข้าใจแต่ก็เอามาเป็นภาษาเขียนยากเหลือเกิน

poison_react

อาจารย์ท่านนี้มีลายเส้นเอกลักษณ์ดีครับ เนื้อเรื่องก็ใช้ได้เลย
ส่วนท่านเองก็แปลได้อารมณ์ทีเดียวครับ ไม่แข็ง ไม่ตรงตัวเกินไป
ทำการบ้านมาดีทีเดียว ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
ขอบคุณครับ

ipor

เซ็กวัยทำงาน คบกับอยู่ด้วยกันหลายครั้งมันต้องแบบนี้ ::Shy::

strikef.

ผมชอบภาพแบบนี้นะ แต่เรื่องเนื้อเรื่องดูห้วนๆ เลยพูไม่ถูกว่าแปลดีหรือเปล่าครับ น่าจะลองหาเรื่องสั้นหรือเรื่องที่มีเนื้อเรื่องดีลองแปลดูครับ ว่ารับส่งอารมณ์ถูกไหม น่าจะช่วยให้สามารถแสดงความคิดเห็นได้ถูกต้องกว่าครับ

yamashita

ช่วงวัยทำงานนี่เรื่องเซ็กซ์จะลดน้อยลงถ้าได้แบบในเรื่องจะดีมากเลย

แต่เนื้อเรื่องยังไม่ค่อยมีอะไรมากเรื่อยๆ

ขอบคุณที่แปลให้ได้เสพครับ

Whoo Amm Ii

สงสัยจะอยากมาจากที่ทำงาน มาถึงก้จัดเอาจัดเอา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

siwapol55

อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

I2eI3oI2n D Ace

เป็นสามีกับภรรยาที่รักกันน่าดูเลยหวานแหว๋วสุดๆ