ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vampire1159

ตอนแรกนึกว่าเด็กชายเอาผู้ใหญ่รุ่นแม่ซะอีกเสียใจ

jittipat

หือมันข้ามฉากแรกไปเลยหรอ

โลกมันจะไปถึงขั้นนั้นเชียวหรือ 555

NarkTaLay

ได้ฟรีแถมลดราคาให้อีกนี่มันของดีที่ควรมีเลย ::GiveMe::

edit ตอนจบก็ถือว่าไม่หนักมาก แต่ไม่เข้าใจรัฐ 10 ขวบจะทำอะไรได้ล่ะนั่น 55555

yoyota1105

pom24986

อ่านแล้ว น่าติดตามดีคับ มีการออกเป็นกฏหมายด้วย เป็นกำลังใจให้แปลต่อคับ

etracker

แนวเรื่องแปลกมาก มีแบบนี้ด้วย กินเด็กอย่างถูกกฏหมาย ถ้ามีจริงก็ดีน่ะสิครับ

ซื้อขายกันเป็นสินค้าปกติไปเลย เสียดายที่เรื่องเป็นเด็กเล็กไปหน่อยนะครับ ถ้าโตอีกสักนิดก็คงจะดี

ชาญวิทย์.

มีแบบนี้ด้วยเหรอ ซื้อได้จากร้านสะดวกซื้อ สุดยอดเลย

p_hart

::Glad:: เรื่องราวถ้าเป็นจริง. เราคงเหนื่อยแน่. สาวๆโลลิ ทั้งนั้น. เพื่อการเพิ่มประชากร และความเสียว

ตอนที่สองให้ตอนที่สองให้ติดตาม. แฟนหนุ่มแฟนหนุ่มจะทำยังไงจะกลายเป็น ต้องมาทำงานเพื่อชาติหรือเปล่า

akasaboy

เพื่อนน้องตัวแสบตอนต่อไปนี่มันทำร้ายจิตใจสุด ๆ ไปเลยครับ

อยู่ดี ๆ รัฐก็ได้เงินเพิ่มเฉยเลย แบบนี้น่านำมาปรับใช้เนอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

chorleang

สายโลลินี่ของชอบเลย หาซื้อได้ตามตู้ถ้ามีจริงนี่ซื้อรัวๆ

มีหมดอายุด้วยแฮะ
-Thanks- 4 shared

กฤษดา บุญมา

strikef.

ถ้าเป็นบ้านเราคงเป็นชุดนักศึกษานะ แดมเมจแรงมากสำหรับผม 555

แบบนี้เหมือนโดนข่มขืนเลยอะ ไม่เห็นจะดีเลย แบบนี้น่าจะถือว่าละเมิดสิทธิ์มากกว่ารับใช้ประเทศนะ

Aceth

ทำไมไม่แจกเงินแจกของเหมือนคนแถวๆนี้นะ (จะมีแนวสาวรุ่นอื่นมั้ยเนี่ย)​

virussand