ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pattarapol Teng

อ้าวแมมกลับมาRAPE อัดหน้า55 ไอความรู้สึกอยากชกหน้านี้มันอะไรกัน แต่แอบเข้าใจว่า มันต้องดุดันในการลงโทษ หรือแมมแค่หงี่55+

คือเป็นผมจริงๆมันก็ต้องใจอ่อน มันทำไม่ลงหรอก ::Hungry:: ::Hungry::

คือตกลงเอ็งต้องฝืนใจทำแบบ ครึ่งๆกลางๆสินะ แล้วตัวผญ มันจะติดลมเอง??

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอเราก็นึกว่าจะได้จัดกะเพื่อนสมัยเด็ก  ไปๆมาๆ โดนประธานคนเก่าจัดไปก่อนซะงั้น

จะได้เพื่อนเป็นผู้ช่วยอะป่าวหว่า

Micky Miku

Micky Miku

ipor

เรื่องนี้มันจะทำร้ายโลกสวยๆของผมเกินไปแล้ววววววนะ

หรือว่า...นางเอกชอบแบบโดนบังคับ

eka1325

โดนประธานจัดการก่อนซะแล้ว พระเอกของเราต้องซ้ำ จัดหนักกันไปเลย ดูเหมือนนางเอกจะร่านพอสมควร คราวนี้รู้กันว่านางเอกจะติดใจพระเอกไหม
นางเอกกลายมาเป็นผู้ช่วยหรอเนี้ย พระเอกกลายเป็นพระธานเต็มตัว มีน้องสาวด้วย ลุ้นไปหมดแล้ว  ตอนต่อไปจะเป็นยังไงนะ

bigboy001

::Thinking::  ไอ้หนุ่ม เอ๋ย....เอ็งยังอ่อนหัดนัก การที่ประธานสอนแบบนี้ แสดงว่าหากรับหน้าที่ประธานในการเอาเดือยเล็กๆใส่ในหอยสาวๆ ก็ต้องทำใจว่าสักวันหนึ่ง หอยของสาว ๆ ที่เอาก็ต้องไปโดนคนอื่นเอามาก่อน หรือเอาต่อไปอีก แน่นอนว่าคนที่รักก็ต้องโดนคนอื่นเอาด้วย ทางที่ดีทำหน้าที่ให้จบๆ ดีกว่า 555+ ลุ่นแซนวิชว่าประธานจะจัดหนักไหม  ::DookDig::

EDIT อย่างที่บอก เอาความรู้สึกส่วนตัวมาปะปนไม่ได้มันไม่เป็นกลาง!!! ประธารพูดได้ถูกต้องแล้ว งานนี้เยน้องตัวเองซะเลย ระเบิดรูน้องสาว 555+

tamagot123

::Crying:: โถ่ไอประทานทำไมชิงตัดหน้าโทรุคุงอย่างน้านนน

เชเเขร้ประทานแม่งบิ้วเก่งจ้าด หลังจากนี้โทรุมันจะกลายเปนคนไงหว่า

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit ตอนแรกก็สงสารพระเอกเหมือนกันนะ ที่ไม่ได้เปิดซิงแฟนตัวเอง แถมยังต้องดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นเอาด้วย แต่ดูเหมือนว่าจะไม่ต้องสงสารแล้ว เพราะตอนหลังดูเหมือนจะก้าวข้ามเรื่องตรงนั้นไปได้แล้ว

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

manoixxx

chocolaze

::HoHo:: เป็นไปตามคาดเพือนโดนประธานเย็ดแน่นอน แล้วนางเอกติดใจแน่นอนntr บันเทิงเริงรม ::DookDig::

::Bloody::สุดท้ายพระเอกก็ต้องเป็นแบบประธานแน้นอนสืบทอดอำนาจรุ่นต่อรุ่น

qazwsx12

พระเอกโง่จังวะ ลีลาอยู่นั่นแหละโดนประธานแย่งเปิดซิงละ มึงก้อไม่เข้าไปห้ามนั่งดูแฟนโดรเปิดซะงั้น

เหมือนประธานมาปลุกอะไรบางอย่างในตัวพระเอก นางเองอะไรกูไม่สน จะเย็ดอย่างเดียว

Jikkig16

ชุบมือเปิบไปเลย ไอ้พระเอกมันต้องโง่ก่อนรึไง เป็นกูน่ะจะล่อคนแรกเลย  ::HoHo::

ว้าว...ตอนต่อไป มีน้องสาวด้วยรึเนี้ย หวังว่าสึโบมิจะช่วยเต็มที่น่ะ 555

wunman

อุตสาห์ได้ลงโทษแต่ดันใจอ่อนไม่ได้ล่อเลย แต่อาจจะเป็นเพราะพระเอกรักนางเอกมากๆแน่เลย แต่แล้วประธานดันเปิดหน้าเปิดตาให้ งานมาเลย ผมเดาว่าพระเอกคงจัดนางเอกอย่างมีความสุขแน่ๆ และสารภาพรักกับเธอซะ

edit : ในที่สุดพระเอกก็ตื่นความมืดกำลังครอบงำ แต่พระเอกต้องผ่านไปได้ คนที่ตัวเองรักโดนประธานเปิดซะ ยังว่าเจ็บใจแต่นี้น้องสาวตังเองอีกเรื่องนี้เดาไม่ออกจริงๆ

HaoMaRu

ชักช้าโดน NTR เลยไหมล่ะ

สุดท้ายก็เข้าสู่ด้านมืดจนได้  ::HoHo::