ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์สวาท...พ่อเลี้ยงep.4

เริ่มโดย อรุณสวัสดิ์, มิถุนายน 07, 2021, 07:52:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

ก้อยจะต้องวางแผนมากกว่านี้แน่ เพื่อแก้แค้นแม่เลี้ยง

wichan9418

เสือเฒ่าติดใจเมียเด็กๆละซืถึงทิ้งอีแก่ได้

ponggunyuki2527

makesomenoise666

whitecobra

swss2511

ก้อยอาจถีบหัวส่งทั้งพ่อทั้งแม่

jackkie

สงสา่แม่เลี้ยง​ เจอกามอารมณ์ในสาวสวย​สดซิงกว่า​ อนิจังความไม่เที่ยงจริงๆ

amagusto

แม่เลี้ยงก็นะทำอย่างกับก้อยเป็นทาส
แต่ถ้าจะให้ดี ควรแบ่งๆกันไป

1233

ก้อยเริ่มแผนการแก้แค้นได้น่าสนใจมากๆ

Wattbeta1980

งานนี้มีแบบซ้อนแผนหรือไม่ ลุ้นให้มีแบบซ้อนแผนนะครับ 

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

manoch paoplook

samanlo ba

kpnttn

พ่อชาญก็หลงของสดใหม่ด้วยล่ะนะ ถึงแบ่งกันไม่ลงตัว

applej2k

ขอบคุณครับ
ตอนท้ายๆเริ่มมีดราม่านิดๆ จะเป็นยังไงต่อละนี่

batzmaru

แผนก้อยสำเร็จ คงได้หย่ากันจริงๆ