ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

เอ๊ะ ทำไมพี่อุ้มเปิดทางสะดวกแบบนี้ สงสัยได้ล่อไก่อ่อนแบบหมอแมนแน่ๆ

pd19811983

มะพร้าวแก้วอร่อยมากถึงขนาดกินเจ้าของด้วย อิอิ หมอแมนบริการนอกเวลาทำการด้วยนะนี่

ตะวันแดง

ยังคงน่าอ่านเสมอเลยท่าน...ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่นำมาให้อ่านครับ
จินตนาการถึงสมัยหนุ่มน้อยเลย....

Ataro Khotdee

สาวรุ่นพี่ที่ร้างสวาทมานาน  กะ  หนุ่มน้อยวัยกระสันต์  มาอยู่ด้วยกัน   ความมันส์ก็บังเกิดสิครัช 5555

dodoza2

ไก่อ่อนมากหมอฟันตอนนั้น​55​ รออยู่นะครับพึ่งรู้ว่าก็เคยไก่อ่อนเหมือนกัน​ ขอบคุณมากครับ

มานะ มานี1

นึกว่าจะจบสะแล้ว คุณแมนน่าจะแสดงความหื่นน้อยกว่านี้หน่อยนะครับ แบบเก็บอาการให้สาวอยากมากกว่า

123non

สยิวเลยครับ ท่าทางพี่อุ้มจะชอบคุณหมูอยู่ไม่น้อยยยยจะ

sthanya

หมอฟันก็ต้องได้ฟ้นบ้างสิน่ะ นึกถึงครั้งแรกของตัวเองก็ตื่นเต้น เหมือนกัน เหงื่อแตกมือสั่น แต่พยามเก็บอาการ ให้แฟนรู้ว่าเราน่ะชำนาญมีประสบการณ์ไม่ต้องกลัว

spr566

jibxonly

อ่านไป ลุ้นไป ตัวเล็กๆผิวขาวๆสเปคเลย

beeriero

ชุดไทยต้องจัดอาบเสร็จแล้วให้ใส่ใหม่ก้อได้

อิทธิพล ทบชา

นานมากรอคอยผลงานมาสักที โดนพี่อุ้มอุ้มแทนละมั้งนี่555

♤judas♤

Krit Tongkon

::YehYeh::ทิ้งไว้อย่างนี้ ตอบมือไม้สั่นสิครรับ

thep59

น่าจะจัดการพี่อุ้มคาชุดไทยไปเลยนะ  แบบนี้ต้องจัดเต็มครับ