ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 25-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 30, 2018, 04:25:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

และแล้วครูโจ้ก็เสร็จ ผ.อ จนได้ แล้วอย่างนี้ครูโจ้จะโดนรุมไหมนี่ ครูพละก็จ้องอยู่

sultant

ลักษณะแบบนี้ เสร็จคุณอา ผอ.แน่นอน ยกเว้นโรงเรียนโดนไฟไหม้แบบคราวก่อนครูโจ้ถึงจะรอด

llrr123 llrrtt

bangsan

ครูโจ้โดนอีกแล้วคราวนี้โดนเซนวิสสองคนเลยหรือป่าว

oit758

เหมาทั้งโรงเรียนแน่ๆ มาสอนทีเจอผัวอยู่ทุกที่ครู นักเรียน ภารโรง ยาม มีความสุขได้ตลอดเวลาที่มาสอนเลย ขอบคุณมากครับ

schareon

kunpra

ไม่ว่าเวลาไหนๆ ครูโจ้ไปไหน ก้ไม่รอดสักที่ โดนตลอด

SSPor

ครูโจ้น้ำพุ่งแบบนี้ ผมก็พุ่งด้วยเลยสิครับ

Maikeet Fai

โดนประกบ2 ท่าจะรอดยาก
ตกลงครูโจ้เหมาหมดทั้งโรงเรียน

gobori21

ไม่รู้จะสงสารครูโจ้ดีรึเปล่า แต่ครูโจ้เสียวตลอดเวลาไม่ว่าจะโดนใคร รออ่านตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับ

Phoowadol

วิบากกรรมของครูโจ้ ที่เกิดมาสวยทำให้มีแต่ชายหื่นหมายปอง ไม่ว่าจะเป็นครูชัย ผอ. ยาม ภารโรงหนุ่มแก่ ล้วยแต่จ้องเคลมสวาทครูสาวกันทุกคน
. ตอนที่แล้วอ่านถึง ภารโรงกับยามกำลังจะได้ล่อเสียบสาว ลุ้นกำลังได้ที่มาปื้ดๆละ เปิดมาวันนี้นึกว่าไรต์จะสานต่อจากตอนที่แล้ว ค้างไปเลยเรา555
   ไรต์เล่นเล่าย้อนไปมาให้เหล่ารีดได้ ปรับอารมณ์แทบไม่ทันแหนะ ดีที่ยังมีบทให้ลุ้นเสียวอยู่ เลยฟิน.กันไปอีกแบบ พอให้ชื่นใจ แล้วก็ได้ลุ้นต่อว่าผอ. จะได้เสียบครูสาว ได้รึไม่.ตามดูแบบริงไซค์เลยครับท่านอิอิ
ขอบคุณครับ

tantawanjames

ครูโจ้จะโดน ผอ. อีกแล้วครั้งนี้จะมีใครมาขัดได้อีกไหมนะ เขียนสลับอดีต ปัจจุบันสนุกดีครับ ลุ้นกันทุกตอนเสียวสุดๆ

Gino House

ครูโจ้ นี่ขวัญใจหนุ่มๆเลย จะมีใครมาขัด ผอ.อีกมั๊ย

mighty

ครูโจ้นี่แบบว่าเป็นที่ต้องการของผู้ชายทุกคนในโรงเรียนทุกโรงเรียนจิงๆแบบนี้ครูโจ้รับบทหนักตลอดแต่ก้มีเหตุให้แคล้วคลาดได้เกือบทุกครั้งปล่อยให้ครูโจ้ได้อารมณ์ค้างตลอดเหมือนกันนะ

Pongsathorn Weerahong

ครูโจ้รับแต่หละคน จัดกันเต็ม ถ้าถึงมือไอ้ชัยครูโจ้จะรับไหวไหม