ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kritsada Panlamyai

ในที่สุด นายริวก็ได้คอลเล็คชั่นใหม่ สะสมเข้าฮาเร็มอีกราย แฮปปี้ไปเลย

testman

ต้องใช้คำว่า ในที่สุด ...

ในที่สุด หลังจากรอคอยมานับหลายเดือน ตอนที่ทุกคนรอคอยยิ่งกว่ารุ้งพลอย ก็มาถึงซะที

แต่ถ้าให้อั้มตื่นมาอีก งานนี้ อาจมีเผาจอหน้าคอมกันได้ 55555

บอกเลยครับ เก็บสี่หมดแล้ว ถ้ารวมตัวพร้อมกัน นายริวจะเป็นยังไง ในบรรดาสี่คน อั้มดูเป็นคนที่เป็นสาวในฝันแบบเป็นจริงที่สุดในสี่คนแล้ว ท่าทางจะมีคนอยากให้มีบทเยอะ ๆ แน่นอน

pizzahutcha

ได้ไปที่โรแมนติกกับคนที่เรารักนั้น มันฟินมากเลยรู้ไหม๋คุณเอ๋ย

exelier

บร้ะ ต่างคนต่างบอกรักแบบนี้ ปางอุ๋งจะต้องลุกเป็นไฟแน่ๆ

anigkanjana

FLYINGPIG

เสียดายดิลโด้ฉีกเยื่อไปซะละ แต่ก็ดีเจ็บน้อยหน่อย

bigbuff

กว่าจะได้เย็ดกันนี่แต่ละคนวางฟอร์มกันจังเลยนะ  แต่ว่านายริวโดนเล่นงานก่อนเลย แบบนี้สินะคนเงียบๆขี้อายเก็บกดแต่เวลาได้เริ่มแล้วดุมากกก
ฮาเร็มเต็มหรือยังน้อ  สี่นาง จ้าวแห่งฮาเร็ม  ถ้ารุมนายริว  จะออกมาสภาพไหนน้อหนิ

Nithiwit Sakfan

คำพูดของตัวละครทุกคนสื่อออกมาเป็นตัวอักษร ทั้งส่งอารมความรู้สึกออกมาได้ขนาดนี้ ขอชื่นชมจากใจจริงครับ

boyllsj1

กว่าริวจะได้อั้ม รอมานานขนาดนี้ต้องเย็ดให้สมใจอยากเลยนะ

Sri Trang

ในที่สุดก็ถึงคราวพี่อั้มจนได้ คนสุดท้ายหรือยังน้อ หรือมีน้องฝนอีกคน

automilo

pd19811983

ในที่สุดก็สารภาพจนได้นะอั้ม นายริวก็ได้เมียเพิ่มแล้ว ต่อไปจะเป็นใคร รอลุ้นครับ

bigmoho

ในที่สุดก็ได้ครบละ ว่าแต่กระแตจะเป็นรายต่อไปหรือป่าว

แฟ๊ต บอย

เอาจริงๆนะพูดตามความรู้สึก...อั้มไม่กล้าที่จะพูดความรู้สึกจริงๆกับริวกะแน่ถ้าไม่มี.มิไร-คิราระ-รุ้งพลอย ให้คำแนะนำ......