ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

อ่านไปอารมณ์ก็ดาวน์ไปพร้อมกับโทนเลยครับ สงสัยเสียอาการเหมือนกัน ที่คิดว่าดาวจะชอบโทนแต่มาบอกแบบนี้

hanvises

การที่สถานะไม่ชัดเจน ก็ทำให้เราทำตัวไม่ถูกเหมือนกันนะครับ ผมว่าในใจลึกๆดาวเขาคงอยากคบแต่ติดเรื่องงานที่เค้าทำมากว่า

Pikajoo

ถ้าผ่านชีวิตมามากพอหรือเป็นช่วงอายุตอนนี้สมัยนี้ คิดว่าคุณโทนคงจะเข้าใจสถานการณ์แล้วก็มีความสุขไปกับมันมากกว่านี้

Nattapon Saithong

เหมือนนั่งอ่านดราม่าบทละครเกาหลีเลย เฮ้อ สงสารครับ เอาใจช่วย

ขอบคุณที่แบ่งปันประสบการณ์ดีๆ ครับ อ่านสนุกมาก

Edit: เหมือนนั่งดูละครรักเลย การเล่าเรื่องนี่ให้อารมณ์ร่วมมาก รู้สึกเจ็บ รู้สึกหึงหวง รู้สึกหมดหวัง คือยังไงดี บอกว่าครบรสดีกว่าครับ แม้จะไม่มีเรื่องบนเตียง แต่ก็ยังอ่านสนุกมากๆ อยู่ ขอบคุณมากๆ เลยครับ รอติดตามอ่านอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

lukpuman

thep59

แบบนี้พี่โทนคิดหนักเลยละ เพราะไม่รู้จะลงเอยแบบไหนแล้วจะเอายังไง