ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุดพิเศษ เมียได้กับชู้ เลยต้องเสยประตูหลังหนักๆ

เริ่มโดย vadazaa, ธันวาคม 07, 2020, 10:08:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

เมื่อผมแอบเล่นมือถือเมียกะหรี่สุดที่รัก คิดไว่ว่าต้องเจออะไรเด็ดๆแน่ๆ
ออกไปเที่ยวข้างนอกบ่อยๆ สุดท้ายเจอจริงๆ ในแชทไลน์กับชู้

ดีออกมากๆๆ ส่งรูปเปลือยให้ชู้ ไว้ชักว่าวเล่น

บริการชู้ขนาดนี้เลยเหรอวะ สาดเอ้ยย Kวยชู้โคตรใหญ่ เล่นเมียผมHeeบานแน่ๆ เจ็บใจจริงๆ

ยืนหันหลังให้แบบนี้ คงจะล่อกันในห้องน้ำสินะ เสร็จไปกี่ยกวะเนี่ย

ผมไม่โกรธนะ เข้าใจว่าผ่านKวยมาเยอะ ชอบKวยใหญ่ๆ
แต่ของผมมันเล็กไม่ใหญ่อวบเหมือนของชู้ 
ผมบอกให้เมียกะหรี่แสนสวย ช่วยทำให้Kวยมันแข็งให้หน่อย
เมียก็บ่นทำไมต้องถ่ายด้วย จะเอาไปลงเว็บอีกเหรอ
ผมบอกว่าใช่ เมียทำตัวเป็นกะหรี่ไปให้ชู้Yedอีกแล้ว  เมียตกใจมาก แต่ไม่พูดอะไรต่อ
ได้แต่เลียKวย อมKวย ดูดKวย รูดKวยต่อไป

พออวยคมจนKวยของผม แข็งเต็มที่พร้อมจะกระแทกHeeให้พัง ด้วยท่าหมาสุดโปรด

เช็คสภาพHeeที่ผ่านKวยมามากมาย มีใครสนใจอยากปล่อยน้ำเชื้อไหมครับ 555+

พอเอาKวยแทงเข้าไป ความรู้สึกคือเข้าง่ายมาก หลวม ไม่บีบรัด เดาได้เลยว่า โดนชู้จัดหนักมาแน่ๆ

ผมจับเมียเปลี่ยนท่า พร้อมกับเอาKวยจ่อHee แต่เพราะมันหลวมYedไม่มัน ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ผมเลยเปลี่ยน มาYedตูดแรงๆกระแทกให้รูดตูดแหกไปข้าง เมียถึงกับร้องเสียหลง ทั้งเจ็บทั้งเสียว
ผมนี่ตะบี้ตะบันYedตูดจนแตกคารูตูด ขี้ทะลักเต็มKวยไปหมด

จับyedตั้งแต่สมัยยังเป็นDekใจแตกheeยังขนอุยๆขายตัวแลกเงิน500บาท.ใส่ชุดแบบนี้มาขายหอย​ ก็ต้องโดนจัดหนักๆหน่อย​ ความหื่นทวีคูณ​ ทายซิ​เมียผมอายุเท่าไหร่

หน้าที่ของเธอตอนนี้คือเป็นทาสกามคอยใช้รูทั้ง3ของเธอรีดน้ำของผม ตกวันว่างๆก็ไประเริงกามกับชู้ ผลัดกันกระแทกรู
ขนาดYedกันทุกวัน ยังต้องไปหาชู้ให้เขากระแทกKวยใส่Hee ใส่ปาก ดอกทงชัดๆ
ปล. เมียผมสารภาพว่า ถึงผมจะKวยเล็กแต่ท่าเยอะซอยท่าหมาเร็วมากๆ  ส่วนชู้Kวยใหญ่อวบน้ำเยอะและรุนแรงมาก

นึกถึงตอนเมียโดนท่าหมากับชู้ทีไร อารมณ์พุ่งปรี๊ด ใส่กระแทกไม่ยั้งตลอด

เธอเป็นกระหรี่คนที่สองที่โดนผมอัดกระแทกแตกครบ 3 รู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aiekuy

ต่อไปก็ไปแหกรูตูดให้ชู้ตะบันอีก

สักพักก็หาชู้เพิ่ม มาตะบันพร้อมกันสองรู

jackkie