ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

SVDVD-704 ชุดนักศึกษามันคุ้นๆนะ!?

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2019, 11:48:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jingjang

จะอะไรก็แล้วแต่ ผมว่าผมก็ยังแพ้ชุดนศ. นะ ยอมรับว่าเห็นกี่ครั้งๆ มันก็กระตุ้นต่อมผมซะเหลือเกิน ความพอดีของสัดส่วน ทรวดทรงองค์เอว ขอดกิ่ว ยามได้จับเอวกระแทกกระทั้น ชุดรัดนม แทบปลิ้น แค่บีบๆเค้นกระดุมก็หลุดออก เว้ยๆ ทนไม่ไหวละ ::Thankyou::

wind1892

ธนรัตน์ พ

darkrider

633sqd

งานนี้แพ้2ต่อ ทั้งญี่ปุ่นทั้งชุดนักศึกษา ::Grimace:: ::JubuJubu::

Phoowadol

เห็นชุดก็ฟันธงได้เลย ว่า นี่มันชุด มหาวิทยาลัยบ้านเรานี่หละ บนรัดแน่นสามเอส. กระโปรง สั้นๆรัดรูป ผ่าสูง อันนี้แหละ จี๊ดจ๊าก ฉบับ นักศึกษาไทย เลย แต่น่าเสียดาย ที่นักแสดงไม่ใช่คนไทย อะเนาะ แต่ก็ยังดี ที่มี ตัวเอก อย่างน้อง Rin. มาแสดง ชูโรง ว่าแต่ บทมันจะเนียน เหมือนจริงรึเปล่า ต้องขอ พิสูจน์. ว่ามันจะRape. ระดับไหน. เอ่อ.......แล้วนี่จะคาดตา สาวๆทำไมเนี่ย. เดี๋ยวเปิดดู มันจะเซ็นหน้า สาวๆรึเปล่า น๊าาาาา

แฟ๊ต บอย

หุ่นก็เป๊ะ ชุดก็ใช่ ในฝันเลยครับแบบนี้

narudom

ชุดนี่ใช่เลย ยิ่งทรงเอด้วยอีก กระตุ้นอารมณ์ได้หลายเลย 

ฉัตรชัย งานดี

ชุดนักศึกษา ยิ่งหุ่นงาม ยิ่งเล้า

otsubasa-k

แหม่......ชุดคุ้นๆนะครับ

ชุดนักศึกษาไทย ดังไกลไปต่างแดน

ขอบคุณนะครับที่เอามาแบ่งปัน
อยากเห็นเลยว่าจะมาเป็นแบบไหนบ้าง

ที่ทำเป็นคลิปมาก็น่าติดตามมากครับ
คนแรกนี่แบกเครื่องดนตรีมาเลย

สงสัยได้มีการขยายร่องเสียงแน่ๆ

Panlop Hansmer