ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบขออภัย.... กรดไหลย้อนมาครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 21, 2021, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

puretank

โต๊ะ #3 ไม่รับ ก็บ้าแล้วครับ  ::DookDig::
ปล. กรดไหลย้อน ผมเพิ่งเริ่มเป็นแบบหัดเป็น เป็นทีนึงเว้นน้ำอัดลมทีนึง ::DookDig::

GU Koy

วันนี้ปิดร้านพักผ่อนก่อนก็ได้คับพรุ่งนี้ค่อยมาเปิดร้านเกะใหม่คับ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

Thekid34

รักษาสุขภาพด้วยค้าบ
จะได้อยู่ด้วยกันนานๆ

peddo

สุขภาพต้องมาก่อนครับ พักผ่อนเยอะๆ ระยะยาวยังมีโอกาส พวกเราจะได้ชื่นชมผลงานกันนานๆครับ ส่วนเรื่องมอหินขาวผมว่าใครไม่เอาต้อง ถือว่าพลาดอย่างแรง ผมเห็นเพื่อนๆตั้งโต๊ะจองกันเยอะแล้ว ต้องขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจและกดงานขอบคุณครับ

ka55anova

จะพลาดไดยังไงครับ #81 รายงานตัวครับ ว่าแต่มอหินขาวนี่โทนจะพาใครไปบ้าง เพราะสามสาวร้านเกะก็วงแตกกันไปแล้ว เจ๊ๆก็โดนแบนก่อน สงสัยมีทริปรีเทิร์น ทะเล + เชียงใหม่ แต่ว่าจะให้ดีพารุกะไปก็แจ่มเลย
Fc. แม่เสือดาว + รุกะ

ton29048

อ่านทุกตอน ตอบทุกตอน มาพลาดตอนสำคัญซะงั้น

txxt30

หายเร็วๆ และรักษาสุขภาพหน่อยนะครับ จะได้มีแรงมาเขียนเรื่องสนุกๆ กันอีกนานๆ

แปลกใจตัวเองว่าลืมคอมเม้นท์ไว้หรือไร ถึงหาชื่อตัวเองไม่เจอ ปกติจะต้องคอมเม้นท์ทุกทีนี่นา

จำได้ว่าเม้นท์ไว้ทำนองว่า สาวเหมียวจะมาเป็นกาวประสานใจให้หรือเปล่า อะไรทำนองนี้แหละ แต่ทำไมจึงหาไม่เจอแฮะ

Rivermoon

รักษาสุขภาพด้วยนะ สถานการณ์ช่วงนี้ต้องดูแลเป็นพิเศษ

รับครับ #71

pamaaeng

เป็นกรดไหลย้อน ต้องรักษาตัวกันนานเลย
ดูแลตัวเอง ... ขอให้หายไวๆ ครับ

ปล..
ลงชื่อรับของฝาก
ตามมาตั้งแต่ต้น จะพลาดช่วงนี้ได้อย่างไร ...
#96 ครับ ... ไม่ตกขบวนรถไฟ  ::DookDig::

Titanจู่โจม

#105 รายงานตัวครับผม รักษาสุขภาพนะครับ

number6

รักษาสุขภาพด้วยครับ รอติดตามอยู่เสมอ

ในใจได้แต่หวังให้เคลียร์ใจกับทุกฝ่ายได้ไวๆ แต่คิดถึงที่สุดตอนนี้คือสามสาว อยากรู้ว่าแต่ละคนเป็นยังไงบ้างในช่วงที่ดาวน์ๆแบบนี้และยิ่งไม่ได้ติดต่อพูดคุยกัน ถึงไม่มีสถานะก็เถอะ ตั้งแต่มีเรื่องนึกถึงแต่สามสาว เพราะรู้ว่ายังไงกับพี่ๆก็คงตัดกันไม่ขาด แต่สาวเกะนี่สิดูเปราะบางเหลือเกิน เห็นว่ามีในส่วนของมอหินขาวเราก็ใจชื้นขึ้นมาหน่อยอย่างน้อยก็ยังมีมิ้นต์ แต่คนที่ห่วงสุดคือแก้มนี่แหละจะเป็นยังไงนะ

รอติดตามต่อไปเรื่อยๆครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีสปอยหน่อย คนรอคอยมันแอบทรมาน

ยังไงก็ขอเป็นผู้ติดตามเรื่องราวตอนมอหินขาวอีกหนึ่งท่านครับ ซึ่งรู้ว่าต้องเป็นเนื้อเรื่องที่กลมกล่มแน่นอน แต่ไม่รู้ว่าจะเด่นไปทางรสไหนเพราะว่าท่านผู้แต่งถ่ายทอดมาได้ครบทุกรสจริงๆ คนอ่านอย่างผมก็อินตามไปอีก หวังว่าจะมีผลงานออกมาให้ได้ติดตามเรื่อยๆนะครับ

neimuchan

แต่งครับ เอ๊ย รับครับ #8 ขอรับกระผม

นอนพักเยอะๆครับ แข็งแรงเป็นปกติแล้วค่อยมาต่อ
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-