ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

momoyoyo

h-man

เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ชอบครับ เนื้อเรื่องทันยุคสมัยมาก

nut7777

โป้งนี่มันอันตรายจริงๆขอบคุณครับ

nitty46

ใครกันเนี่ย สนุกสุดยอดครับไร้ท์เตอร์

rawsena

ยังไม่ได้อ่าน แต่สนุกดีครับช่วงนี้มีเรื่องนี้แหละที่ติดตาม

after22

munkza

โป้งมันร้ายกาจ แหม่ อย่าไปเสียท่าให้มันล่ะ เพื่อนแบบนี้ไม่เรียกว่าเพื่อน

napakon

มาอ่านช้าเลยไม่ได้โหวต ครั้งที่แล้วโหวตความหื่นไป พอโหวตเสร็จยังตกใจ ไม่หื่นเยอะกว่ามากเลย

1sinsin

kolklo

ขอบคุณมากสำหรับตอนืั้ 15 ครับ ผมโหวดอันที่ 2 ไปด้วยอารมณ์หื่นล้วนๆเลย 555 จะแก้ก็ไม่ทันละหน้ามิดจริงๆ

ponggunyuki2527

ทริค การหลอกถาม และจับพิรุธของไอ้โป้ง ไม่ธรรมดาเลยแหะ

SNGOT

โป้งนี่มันเป็นคาแรกเตอที่เหมือนเพื่อนผู้ชายในชีวิตจริงมากๆเลย. ชอบมาแบ่งปันความหื่น

theoat

ตอนใหม่มาแล้ว อ่านเพลินเลยครับ นางแบบนั่นแป้งแหงม

[email protected]

::Glad:: อย่างนี้ตอนรีบอ่านตอนต่อไปเร็ว ๆ น่ะ ::Hunger::

weratex

ทุกคนต่างไม่อยากเสียของสินะครับ 55555 (ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น)