ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับแม่เป็นแบบถ่ายรูปCOPY

เริ่มโดย RRRR, พฤษภาคม 08, 2022, 08:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

ผมกับแม่เราโตมาด้วยกันสองคนแม่ลูก พ่อของผมตายจากไปตั้งแต่ผมอยู่ชั้นประถม

แม่ผมทำงานทุกอย่างทั้งงานหลักและงานเสริม งานหลักของแม่ผมนั้นทำงานเป็นพนักงานออฟฟิศแห่งหนึ่งย่านสาทรใจกลางกรุงเทพ ส่วนงานเสริมของแม่ผมนั้น แม่รับจ้างถ่ายแบบให้กับช่างภาพมือสมัครเล่น สำหรับคนที่อยากหัดถ่ายภาพ 

ปัจจุบันแม่ผมอายุ 48 ปี ส่วนตัวผมปัจจุบันอายุ 16 ปีกำลังเรียนอยู่ชั้น ม.5 ทุกเย็นหลังเลิกเรียนผมกับแม่เราจะนัดเจอกันที่ฟิตเนสแห่งหนึ่งใกล้ๆกับคอนโดที่พักของเรา

ส่วนเสาร์-อาทิตย์แม่ก็จะรับจ๊อบเป็นนางแบบถ่ายภาพให้กับช่างภาพที่เริ่มหัดถ่ายรูปส่วนใหญ่ไม่ได้เป็นถ่ายแนวร้านกาแฟ แม่ไม่รับงานถ่ายภาพโป๊และงานขายตัวเป็นอันขาด ทุกงานที่แม่ถ่ายนั้นผมจะไปด้วยทุกครั้ง

เมื่อกลางเดือนที่แล้วก็มีงานจ้างถ่ายรูปของแม่เหมือนปกติแต่รอบนี้เป็นชาวต่างชาติสูงวัยคนหนึ่งอายุน่าจะประมาณ 70 ปีขึ้นไปติดต่อมาหาแม่ผม เขาต้องการให้แม่เป็นแบบในการถ่ายรูปให้เขาเหมือนปกติที่แม่รับงาน

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเวลาประมาณบ่าย 3 โมงเย็นแม่ก็บอกกับผมว่าวันนี้จะมีงานถ่ายแบบให้ผมไปเป็นเพื่อนเพราะลูกค้ามีช่างภาพแค่คนเดียวแม่รู้สึกไม่ค่อยดีเพราะไปกันแค่2คนกับลูกค้า หลังจากนั้นเราก็นั่งรถไปที่ สวนสาธารณะแห่งหนึ่ง ผมกับแม่ถึงที่นัดหมายช่วงเวลาประมาณ 4 โมงเย็น ผมกับแม่ก็เห็น ชายฝรั่ง คนหนึ่งที่ดูมีอายุนั่งรออยู่ที่เก้าอี้ใต้ต้นไม้เรามั่นใจทันทีว่าคนนั้นเป็นคนจ้างงานถ่ายรูปแน่แน่ผมกับแม่แล้วก็เดินเข้าไปทักทายกันตามมารยาท หลังจากที่ถ่ายรูปเสร็จประมาณ 6 โมงเย็นฝรั่งคนนั้นก็ถามผมกับแม่ว่าต้องการไปกินข้าวมื้อเย็นกับเขาไหมเค้าจะเป็นคนออกค่าใช้จ่ายให้เพื่อแสดงความขอบคุณที่เป็นแบบให้เขาถ่ายรูป ผมยังไม่ทันพูดอะไรแม่ก็ตอบตกลงไปทันทีเราสองคนก็เดินไปขึ้นรถฝรั่งคนนั้นที่จอดอยู่ที่ลานจอดรถ

หลังจาก ขับบอกมาประมาณ 15 นาทีเขาก็พาเราทั้งสองคนแม่ลูกไปกินร้านอาหารญี่ปุ่นร้านหนึ่งที่อยู่ใต้โรงแรมหรูห้าดาวระหว่างที่เรากินจนใกล้จะอิ่มนั้น ฝรั่งคนนั้นก็เสนอข้อเสนอบางอย่างขึ้นมาเขาพูดกับเราตรงตรงว่า เขาต้องการถ่ายรูป รคู่แม่ลูกแท้มีเซ็กส์กัน เขาเสนอเงินสดให้เรา 100,000 บาท แม่ผมคิดว่ามันเป็นเรื่องตลกเลยปฏิเสธไปทันที ชายคนนั้นพูดเรื่องจริงยืนยันคำเดิมมาอีกครั้ง พร้อมกับข้อเสนอเงินเป็น 200,000 บาท แล้วเขาก็ลุกขึ้นขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ทั้งคู่คุยกันเป็นภาษาอังกฤษ(แม่บอกให้ผมฟังตอนหลัง) ตอนนี้แม่มั่นใจว่าผู้ชายคนนั้นพูดจริงไม่ใช่เรื่องเล่นอย่างแน่นอน

"โน๊ตแม่จะถามหน่อยสิ" แม่ถามผมขึ้นมา

"ว่าไงแม่" ผมถามกับ

"โน๊ตรู้ใช่ไหมว่าเราต้องใช้เงินมากถ้าแม่ให้หนูทำอะไรบางอย่าง ทำได้ให้แม่ได้ไหม" แม่ผมพูดขึ้นมา

" ได้ครับ" ผมตอบแม่กลับไปสั้นๆ

แล้วเราก็นั่งกินซูชิกันต่อซักประมาณ 5 นาทีฝรั่งคนนั้นก็เดินกลับมานั่งที่โต๊ะ

แม่พยักหน้าตกลง ผมเห็นชายคนนั้นโอนเงินให้แม่สดๆต่อหน้าหลังจากนั้นเรากินข้าวเพิ่งเสร็จ

ตอนนั้นคงคิดว่าคงเป็นการใส่ค่าจ้างตอนที่ถ่ายแบบเมื่อตอนเย็น ฝรั่งคนนั้นยิ้ม

แล้วส่งซองบางอย่างให้แม่ผมแล้วก็ลุกเดินออกไป

"เดิมมาแม่มานะ" แม่พูดขึ้นหลังจากที่ชายคนนั้นจ่ายเงิน

แม่เดินนำพาผมเดินไปที่ลิฟท์แล้วกดไปที่ชั้น 8 แล้วเดินไปที่ห้องๆหนึ่ง

พร้อมกับหยิบกุญแจที่อยู่ในซองนั้นออกมาแล้วไขกุญแจนั้นเปิดประตูห้อง 807

"ฝรั่งคนนี้เค้าต้องการถ่ายรูปโน้ตกับแม่มีเซ็กส์กัน" แม่บอกกับผมหลังจากที่เราเข้ามาอยู่ในห้อง

ผมยืนช็อคยืนนิ่งทำตัวไม่ถูกพร้อมกับพูดกับแม่ว่า " แม่เราอย่าทำเลยเราเป็นแม่ลูกกันมันจะดีเหรอ"

แม่ตอบผมกลับมาทันทีว่า " ไม่เป็นไรแค่การถ่ายรูปเดี๋ยวมันก็ผ่านไปทางโน้นเค้าเสนอเงินให้ตั้ง

200,000 บาทเราต้องใช้เงินช่วยแม่หน่อยนะ เราแค่แก้ผ้าถ่ายรูปไม่ต้องสอด

ใส่กันจริงๆหรอกเพราะถ่ายเป็นภาพนิ่งแม่ว่าไม่มีอะไรน่ากลัว"

ผมพยักหน้าตอบตกลง หลังจากนั้นแม่ก็ให้ผมไปอาบน้ำหลังจากนั้นผมก็ใส่ชุดคุมอาบน้ำมานั่งรอ

แล้วแม่ก็เข้าไปอาบน้ำต่อประมาณ 15 นาทีแม่ก็ออกมาจากห้องน้ำเราทั้งคู่นั่งเงียบ

เพราะทำตัวไม่ถูกว่าเหตุการณ์ข้างหน้าจะเป็นอย่างไร

ประมาณ 10 นาทีก็มีเสียงเคาะห้องแม่เดินไปดูที่ตาแมวแล้วก็เปิดห้องให้ฝรั่งคนนั้นเดินเข้ามา

ฝรั่งคนนั้นเขาเข้ามาแม่คุยกับฝรั่งคนนั้นตกลงกันว่าถ่ายได้แค่ภาพนิ่ง

และภาพนิ่งต้องไม่เห็นหน้าผมกับแม่ ฝรั่งคนนั้นก็ตกลงตามข้อตกลงของแม่ผมที่เสนอไป

ฝรั่งคนนั้นก็หยิบกล้องถ่ายรูปของเขาออกมาจากในกระเป๋า ฝรั่งคนนั้นบอกให้ผมกับแม่ถอดชุดคุมออก ผมเป็นคนแรกที่ถอดชุดคุมอาบน้ำออกก่อนแล้วผมก็ไปนอนที่เตียง แล้วเขาก็ให้แม่ถอดเสื้อคุมจังหวะที่มันมาเป็นครั้งแรกที่ผมเห็นแม่ในร้านที่เปลือยกายไม่ใส่เสื้อผ้าอะไรแม้แต่ชิ้นเดียว หุ่นของแม่ดูผอมเพียวมีกำไรเล็กน้อยเพราะเป็นคนที่ออกกำลังกายทุกวัน ช่วงบนของแม่บริเวณหน้าอกขนาดไม่ใหญ่มากกำลังดีมีความยาวประมาณหนึ่งตามธรรมชาติของคนอายุ 48 ปี แม่มีก้ามท้องเล็กน้อยเลื่อนต่ำลงมาแม่มีขนหมอยปกคลุมรำไรหีของแม่ยังคงปิดสนิท

ตอนนั้น ควย ของผมยังปกติยังไม่ได้แข็งตัวอะไรมากมาย  ฝรั่งคนนั้นก็พูดขึ้นมาว่า Bow job หรือแปลว่า อมควย นี่แหละ แล้วแม่ก็ค่อมบนตัวผมแล้วเลื่อนเองลงมา แม่ใช้มือจับควยของผมแล้วค่อยๆ รูดขึ้นลงช้าๆ ฝรั่งคนนั้นก็เริ่มถ่ายรูปไปพร้อมๆกัน จนของผมมันแข็งตัวเต็มที่แม่รูดหนังหุ้มปลายของผมจนเกือบสุดจนหัวเห็ดของผมมันออกมาดูโรงอย่างชัดเจนแล้วแม่ก็ค่อยค่อยใช้ลิ้นเลียวนวนที่หัวควย ผมเสียวซ่านอย่างบอกไม่ถูกแม่เรียสลับกับหัวควยแล้วก็เส้นสลึง หลังจากนั้นแม่ก็เริ่มอืมควย ของผมต่อ ผมรู้สึกเสียวซ่านไปทั้งตัว หลังจากนั้นแม่ก็ ขยับมาขึ้นนั่งคร่อมบนตัวผมพร้อมกับใช้มือจับท่อนควย ที่แข็งตั้ง แล้วเอามันเข้าไปในหี ของแม่อยากจะช้าแล้วแม่ก็นั่งทับลงบนท่อนควย ผมจนมิดลำ จังหวะนั้นฝรั่งคนนั้นกดชัตเตอร์กล้องอย่างรัวๆไม่หยุด ความรู้สึกของผมที่ได้สอดใส่ผู้หญิงครั้งแรกในชีวิตข้างในรูมันรู้สึกร้อนอุ่นอุ่นและเปียกชุ่มไปด้วยน้ำหล่อลื่น แล้วแม่ก็เริ่มขย่มขึ้นลงอย่างช้าๆ ผมไม่เคยรู้สึกเสียวอะไรมาก่อนแบบนี้ในชีวิตมันทั้งเสียวทั้งเจ็บเส้นสลึงแต่มันก็มีความสุขมากๆอย่างบอกไม่ถูก

ซีด ซีด ซีด เป็นเสียงคลางออกมาเบาๆจากลำคอของแม่

ในจัวหวะที่แม่โน้มตัวลงมา แม่กระซิบข้างหูของผมว่า "เด้งเอาสวนขึ้นมาด้วย ตอนที่แม่ขย่ม"

ผมไม่รอช้าที่จะทำตามแม่บอกความเสียวมันทวีคูณมากกว่าเดิม

อ่า อ่า อ่า อ่า แม่เริ่มส่งเสียงร้องออกมา

ทำท่านี้ไปซักแป๊บนึงฝรั่งคนนั้นก็ส่งสัญญาณให้เปลี่ยนท่า แม่กระซิบข้างหูผมบอกขึ้นมาว่า

"สลับที่กันลูกให้ แม่อยู่ข้างล่าง แล้วโน้ตขึ้นมาอยู่ข้างบนตัวแม่"

หลังจากนั้นแม่ก็ลุกออกจากบนตัวผมแล้วนอนราบไปกับเตียง

ผมนอนคร่อมบนตัวแม่พร้อมกับเอามือจับท่อนควย แล้วค่อยค่อยเอามันเข้าไปในรูหีแม่อย่างช้าๆ

แล้วผมเริ่มเด้งเอวเย็ดแม่ต่อทันที

อ่า อ่า อ่ส แม่ส่งเสียงออกมาอย่างต่อเนื่อง หลังจากนั้นแม่ก็กลางขาออกกว้างขึ้นเป็นตัวชี้สีฟ้า

มันทำให้ผมกระแทกควย เข้าไปได้ลึกมากกว่าเดิม

" เร่งอีก เร่งอีก แรงแรง แม่จะน้ำแตกแล้ว" แม่กระซิบข้างหูผม

ผมได้ยินแบบนั้นมันยิ่งทำให้ผมเสียวซ่าขึ้นไปอีกหลาย 10 เท่าตัว ตอนที่แม่ผมน้ำแตก

ในช่องคลอดของแม่มันขมิบตลอดรัดควยผมตุบๆ ตัวแม่กระตุกเกร็ง

พร้อมกับเสียงร้อง "อ่า" ครางออกมายาวๆ

ผมไม่รอช้าที่ปล่อยน้ำอสุจิของผมพพุ่งเข้าไปในร่างกายของแม่ต่อทันที

ผมฟุบลงบนตัวแม่ทันทีเพราะหมดแรง ฝรั่งคนนั้นถ่ายรูปเสร็จพร้อมกับปรบมือให้กำลังใจผมกับแม่หลังจากที่มีเซ็กส์กันเสร็จเรียบร้อยหลังจากนั้นเขาก็เก็บของแล้วเดินออกไป เราสองคนแม่ลูกก็แต่งตัวพร้อมกับเรียกแท็กซี่เดินทางกลับบ้านทันที