ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 7 น้องน้ำดาวคณะบัญชี ตอนที่1

เริ่มโดย nookky, พฤษภาคม 06, 2024, 08:49:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phaiboon และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

nookky

สวัสดีครับ มาถึงตอนนี้แล้ว เป็นตอนที่ผมได้เอากับ น้องน้ำซึ่งเป็นดาวคณะบัญชี เรื่องของผมกับน้องน้ำเป็นอย่างไรเชิญติดตามอ่านได้เลยครับ........
   ในช่วงระหว่างตอนที่เรียน ปวส.1 นั้นผมก็ยังไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นคน สำรับหนิงนั้นเป็นแค่เรื่องความอยากของทั้งคู่ไม่ได้ผูกมัด อยู่กับผม ผมก็เย็ด อยู่กับแฟนเค้า แฟนเค้าก็เย็ด ไม่ได้คิดอะไรจริงจังกับหนิงเลย แต่ช่วงที่หนิงไปอยู่หอใกล้ ม. ผมก็ไม่ค่อยมีโอกาสได้เย็ดหนิง มันเลยเหงา การที่จะให้ผมไปจีบหญิงมันก็ยิ่งยากเข้าไปใหญ่ เพราะเช้าไปโรงเรียน เย็นเลิกเรียนก็กลับเข้าบ้านเลยไม่ค่อยได้เจอใคร จนถึงช่วงที่ทาง วิทยาลัย ได้ให้มีการฝึกงาน ฝึกวิชาชีพ ซึ่งฝึกช่วง ปิดเทอม ก่อนจะขึ้น ปวส.2  ผมได้เลือกสถานที่ฝึกงานเป็นสถสนีวิทยุในอำเภอที่ผมเคยเรียน ปวช. เพราะอยู่ใกล้บ้านพักที่พ่อผมทำงาน สถานที่พ่อผมทำงานก็เป็นหน่วยงานราชการเช่นกัน ก็มีการรับ นักศึกษาฝึกงานเช่นกัน ส่วนใหญ่จะเป็นสาย พาณิชย์  วันที่ผมเริ่มฝึกงานวันแรก ผมก็เดินจากบ้านพัก ไปยังหน่วยงานที่ผมฝึกงาน ต้องเดินผ่านสำนักงานที่พ่อผมทำงานก่อน  สัปดาห์แรกก็ยังไม่มีอะไร จนสัปดาห์ที่สอง ผมเดินผ่านสำนักงานอีกเห็น เด็กฝึกงานผู้หญิง ซึ่งเรียนที่วิทยาลัยแห่งหนึ่งมาฝึกงานที่หน่วยงานที่พ่อผมอยู่  ผมมองเห็นอยู่ 3 คน คนนึงอวบเจ้าเนื้อผิวขาวหน้าหมวย อีกคนก็ผิวคล้ำๆหน่อยหน้าตาน่ารักแบบบ้านๆไม่อวบแต่ไม่ผอม ส่วนอีกคนก็ผมนิดนึงหน้าตาก็แบบบ้านๆแต่สวยเข้ม พอผมเดินผ่านผมก็ยิ้มทักทายแล้วผมรีบเดินไปทันที ผมเขินมาก ทั้งสามคนก็ยิ้มให้  2-3 วันต่อมาพอผมเดินผ่านสำนักงาน ผมเห็นทั้ง 3 คนนั่งกินอาหารเช้ากันแล้วทักทายผม ชวนผมกินอาหารเช้าด้วยกัน แรกๆก็ปฏิเสธ แต่พอหลังผมก็ร่วมวงกับกินด้วยกัน ความสนิทเริ่มมีมากขึ้น ก็เริ่มมีการรายงานตัวถามชื่อ ที่อยู่ คนแรกที่ขาวอวบชื่อ เอ๋ คนที่สองชื่อน้ำ ผิวคล้ำๆหน่อย น่าตาน่ารัก คนที่สามชื่อพัชร  สวยเข้ม  ยิ่งนานวันก็ยิ่งสนิทมากยิ่งขึ้น คุยกันทุกวันตอนเช้าผมสังเกตเห็นน้ำ เหลือบมองผมอยู่บ่อยๆ พอผมสบตาน้ำก็หลบตา ทุกๆวันน้ำจะมีของฝากมาให้ผมอยู่เรื่อยๆ อยู่มาวันหนึ่ง เอ๋ ถามผมต่อหน้าน้ำและพัชรว่าผมมีแฟนแล้วหรือยัง ผมตอบเมื่อก่อนเคยมีแต่เลิกกันนานแล้ว ผมเลยฉวยโอกาสถามกลับไปบ้าง เอ๋ กับ พัชรมีแฟนแล้ว ส่วนน้ำยังไม่มี เคยมีคนมาจีบแต่น้ำเขาไม่ชอบ ผมเลยถามน้ำจริงเหรอ น้ำก็พยักหน้า  เอ๋เลยถามผมว่า นุ๊กรู้ไหมว่า น้ำชอบนุ๊กนะ ผม ห๊ะ  ผมคิดในใจ แต่ความจริงแล้วผมชอบ เอ๋ มากกว่า แต่ถ้าเอ๋มีแฟนแล้วก็ไม่อยากจะไปยุ่งเกี่ยว ผมเลยไหลไปตามน้ำ ผมกับน้ำสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆ  เริ่มไปเที่ยวด้วยกันตามสถานที่เปิดเผย มีจับมือกันบ้าง แค่จับมือ ควยผมก็เริ่มแข็งตัวแล้ว  น้ำเป็นคนแต่งตัวมิดชิดมาก แอบมองร่องอกก็ไม่ค่อยเห็น  ผมฝึกงานใกล้จะจบแล้ว เอ๋ น้ำ พัชร ก็เช่นกัน  น้ำ ถามผมว่าวันเสาร์นี้ว่างไหมชวนผมไปเที่ยว เที่ยวไหนเหรอ น้ำบอกว่าไปหาที่สงบๆคุยกันดีกว่า อยากจะคุยกันแบบส่วนตัว ผมถามว่าจะไปที่ไหนเหรอ น้ำ บอกว่าที่สวนสาธารณะ  ผมว่าได้ๆ  เมื่อถึงวันนัดน้ำมาคอยผมที่คิวรถโดยสาร ผมขี่มอเตอร์ไซค์ มารับ ไปสวนสาธารณะ ผมคิดว่า ถ้ามาสถานที่แบบนี้ ผมคงได้เปิดซิงน้ำแน่ๆ เมื่อมาถึงสวนสาธารณะ ผมมีความทรงจำกับสถานที่นี้มากมาย ตอนแรกว่าจะพาไปที่ศาลาที่เดิม แต่เห็นมีคนกำลังเดินขึ้นไป ผมเลยไปอีกศาลานึง ที่อยู่บนภูเขาไม่สูงมากทไหร่ และมีโขดหินขนาดใหญ่ บังมุมศาลา ผมเดินจับมือน้ำมาถึงศาลา แล้วเราก็นั่งพักกัน อากาศค่อนข้างเย็นสบาย เราสองคนนั่งกินน้ำอัดลม  จู่ๆน้ำก็ขยับมานั่งติดกับผม แล้วถามผมว่า ผมรักน้ำไหม ผมว่าใช้คำว่ารักเลยเหรอ มันเร็วไปไหม  เราคบดูใจกันสักพักก่อนไหม  น้ำก็ตอบว่า อืม มันก็ใช่มันเร็วไป งั้นเราคบกันเป็นแฟนไปก่อน แล้วน้ำก็ มาหอมแก้มผม ฟอดใหญ่เลย แล้วถามผมว่านุ๊กรู้ไหม ว่าน้ำชอบนุ๊กตั้งแต่แรกเห็นแล้ว ผมว่าผมก็ดูออกแหละ ผมก็หอมแก้มน้ำกลับ พร้อมกับน้ำค่อยๆเอนตัวมาพิงผม ผมก็ค่อยๆเอื้อมแขนโอบกอด น้ำจากด้านหลัง ผมยังจูแก้มน้ำพร้อมซอกคอ เสียงน้ำหายใจแรงขึ้น ผมค่อยใช้ฝ่ามือจับที่หน้าท้องน้ำเบาๆ นอกเสื้อ แล้วไต่ขึ้นมาถึงใต้ราวนม น้ำ น้ำจับมือผมไว้ ผมก็หยุด ผมพูดว่า ขอจับนมหน่อยได้ไหม น้ำไม่ตอบ ผมลองเลื่อนมือที่ใต้ราวนมอีก คราวนี้น้ำไม่ว่าอะไร จึงเลื่อนถึงเต้านม น้ำจับมือผมอีก แต่ผมไม่หยุดแล้วครับ ผมขยำนมน้ำจากนอกเสื้อ นมน้ำพอดีมือเลย ส่วนบราที่ใส่ก็สัมผัสกับฟองน้ำเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ผมกอดจูบน้ำอยู่พักนึง ก็เริ่มสอดมือเข้าใต้เสื้อ ลูบสัมผัสหน้าท้องของน้ำ แล้วค่อยๆเลื่อนมือขึ้นไปสัมผัสกับหน้าอกอันพอดีมือ  เสียง อืม อืม อืม เริ่มดังออกมาจากคอของน้ำ ผมลูบ คลำ ขยำ หน้าอกของน้ำผ่านบรา ผมแกล้งเปิดบราขึ้นไปนิดนึงโดยมือข้างนึงยังบีคลำอยู่นอกบลาแต่มืออีกข้าง กำลังชอนไช เข้าใต้ขอบบรา ผมแกล้งขยำให้ขอบบราเปิดขึ้นแล้วสอดมือเข้าไปในบรา  ทันทีที่มือได้สัมผัสกับหน้าอกที่เด้งสู้มือ มันทำให้ผมมีอารมณ์อยากเย็ดน้ำมากขึ้น มังกรผมตอนนี้แข็งแทบจะทะลุกางเกง เห็นน้ำไม่ว่าอะไรที่ผมขยำหน้าอก มีแต่เสียง อืมๆๆๆ ในลำคอ ผมเลยสอดมืออีกข้างเข้าไปจับหน้าอก ตอนนี้สองมือผมกำลังขยำคลึง นมน้ำเล่นอยู่  ผมถามน้ำว่า  นมนี้เคยมีใครขยำลูบคลำก่อนหน้านี้ไหม  น้ำไม่ตอบ ผมก็ถามซ้ำ  น้ำก็ตอบว่า ถ้าตอบแล้วอย่าโกรธนะ  ตอน ม.ต้น น้ำเคยมีแฟนแล้ว และเคยมีอะไรกับแฟนด้วย ผมได้ยินแล้วยิ่งมีอารมณ์ น้ำบอกอีกว่า ตอน ปวช.ก็ เคยมีอีกคน ผมเลยถามีกว่า เพิ่งเคยผ่านมาสองคนใช่ไหม น้ำตอบใช่ ผมหมุนตัวน้ำ ให้หน้าตรงกับผม แล้วถลกเสื้อขึ้น น้ำรีบดึงลง บอกว่า เดี๋ยวมีคนมาเห็น  ผมว่า ตรงนี้ไม่ค่อยมีคน  แล้วผมก็ถลกเสื้อขึ้นไปใหม่พร้อมดึงบราขึ้น ผมเห็นนมน้ำเต็มสองตา ไม่รอช้า เคล้นคลึงนมน้ำอย่างเมามันพร้อมทั้งก้มไปดูดงับเลียหัวนมน้ำ เสียงน้ำสูดหายใจเป็นระยะ  ตอนแรกคิดว่าจะได้เปิดซิง ดันมีคนทะลวงไปก่อนเราแล้ว แต่ก็ไม่เป็นไร  ผมเล่นนมน้ำอย่างสนุก ไม่นานก็ให้น้ำหันหลังมาพิงผม แต่มือผมก็ยังโอบกอดเคล้าคลึงนมน้ำมาจากทางด้านหลัง  ผมเลื่อนมือข้างนึงลงต่ำไป ผ่านหน้าท้องอันราบเรียบ ใช้นิ้วชอนไช ใต้ขอบกางเองยีนที่เป็นยางยืด ไปสัมผัสกับขอบกางเกงในบางๆเลยจนไปถึงเนินเนื้อเป็ดอันโหนกนูน ผมลูบเนินเนื้อเป็ดอยู่ด้านนอกกางเกงใน ปลายนิ้ว ก็เริ่มสำรวจร่องกลีบ ซึ่งสัมผัสได้ถึงความแฉะน้ำเงี่ยน ผมใช้ปลายนิ้วกรีดร่อง เสียงน้ำเริ่มครางดังออกมา อืมๆ อา อืม อา  คราวนี้ผมเปลี่ยนจากลูบสัมผัสด้านนอกมาลูบสัมผัสด้านในบ้าง ผมสอดมือเข้าใต้กางเกงใน โอ้วอะไรมันจะเต็มมือขนาดนี้ สัมผัสได้ถึงขนอันอ่อนนุ่ม และเนินอันอวบอิ่ม ผมงอนิ้วกลางแล้วถูไปตรงกลางร่องเป็ดอันเปียกแฉะ กลีบเป็ดเริ่มเผยอออก มันบ่งบอกว่าแคมปิดสนิทไม่มีอะไรแล๊ปออกมา ปลายนิ้วเลื่อนไปโดนเม็ดติ่งเสียว น้ำถึงกับซี๊ด พร้อมเอามือมาจับมือผมที่กำลังเขี่ยเม็ดติ่งเสียวเล่นอยู่ พร้อมส่งเสียงเสียวจัง ผมก็เร่งมือเกี่ยวเม็ดติ่งเสียว มีบางครั้งที่ผมเลื่อนนิ้วลงไปถึงรูเป็ดแล้วกดนิ้วเข้าไปนิดนึง แล้วเลื่อนมาเขี่ยเม็ดติ่งเสียวต่อ สลับกันแบบนี้สักพักนึง  ผมเลยพุ่งเป้าว่าอยากให้น้ำเสร็จจากการเกี่ยวเม็ดติ่งเสียว ผมเร่งมือเกี่ยวเม็ดติ่งเสียว ไม่นานเสียงน้ำคราง เอ๊าะ เอ๊าะ ซี๊ด ... เอ๊าะ ดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับตัวเกร็ง หนีบขา แอ่นเอว มันหมายถึงน้ำกำลังถึงจุดคลายแม็กซ์แล้ว  แต่ผมยังไม่หยุดเกี่ยว เร่งต่อไป น้ำบอกพอแล้วเสร็จแล้ว  ฉี่จะแตกแล้ว ผมบอกเอาให้ฉี่แตกเลย น้ำบอกไม่เอา อ๊าย พอแล้ว ผมก็ยังไม่หยุด ไม่นานน้ำบอกฉี่จะแตกแล้ว น้ำปล่อยฉี่ออกมาทันทีพร้อมกับการกระตุกเกร็งของตัวเป็นระยะ ๆ ผมจึงหยุดเขี่ยเม็ดติ่งเสียว น้ำพูดว่า เห็นไหมฉี่แตกใส่กางเกงในแล้วด้วย เปียกหมดแล้ว แล้วจะกลับบ้านทั้งที่กางเกงในเปียกแบบนี้เหรอ  นุ๊กทำอะไรแผลงๆอ่ะ ผมยิ้ม น้ำพูด ยังมีหน้ามายิ้มอีก  ผมเลยบอกว่างั้นถอดกางเกงในออกเวลากลับบ้าน  แต่ตอนนี้ควยนุ๊กแข็งจนเจ็บหมดแล้วช่วยเอาพิษออกให้หน่อย  น้ำถามจะให้ทำอย่างไร แต่ผมคิดไว้ว่า อยากจะเอาควยยัดในรูเป็ดของน้ำเหลือเกิน  น้ำบอกงั้นชักว่าวให้แล้วกัน  ผมถามแค่ชักว่าวเองเหรอ น้ำถามว่าจะให้ทำอะไร  ผมตอบว่าขอเย็ดได้ไหม  น้ำบอกว่าไม่เอา เดี๋ยวใครมาเห็น ผมอ้อนวอนขอเย็ด  น้ำก็อิดออด  ผมว่างั้น ชักว่าวก็ได้ น้ำตอบตกลง ผมเริ่มปลดเข็มขัดออก  ปลดกระดุมกางเกงรูดซิบลง ให้เห็นกางเกงในผมชัดๆ  ผมจับมือน้ำมาสัมผัสกับควยผมที่ยังคับแน่นอยู่ในกางเกงใน  น้ำก็วางมือลงเฉยๆ จนผมบอกว่า ลูบๆ คลำๆหน่อย ไหนว่าเคยผ่านมาแล้ว ผมแกล้งพูด น้ำก็เริ่มลูบคลำควยผม  ด้านนอกกางเกงใน แล้วค่อยสอดมือมาในกางเกงในผม  ส่วนมือผมข้างนึงก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของน้ำ ที่ไม่มีกางเกงในใช้นิ้วกลางถูไปกลางร่องกลีบสัมผัสเม็ดเสียว ถูวนบริเวณเม็ดเสียว น้ำซบหน้าที่ไหล่ผมพร้อมเสียงครางในลำคอ อืม ๆ อืม ๆ ควยผมยิ่งแข็งขึ้น  มือน้ำที่ล้วงควยผมอยู่ เริ่มจับควยผมแน่นแล้วจับควยผมออกมาจากกางเกงใน พร้อมรูดควยผมเบา ส่วนมือผมก็ยังสะกิดเม็ดเสียวผมเร่งนิ้วเขี่ยเม็ดเสียว เสียงครางของน้ำยิ่งดัง พร้อมกับมือน้ำรูดควยผมเร็วขึ้น บางก็ใช้นิ้วถูบนปลายควยผม โอ้วมันเสียวยิ่งนักจนผมก็กระตุก เสียวจนขาอ่อนแทบยืนไม่อยู่ น้ำก็เช่นกันตัวเริ่มกระตุกเกร็งแทบยืนไม่อยู่ น้ำรูดควยผมด้วยมือจนผมใกล้จะแตกแล้ว ผมเอามือออกจากร่องเสียวของน้ำ แล้วกดให้น้ำนั่งลง เพื่อให้น้ำใช้ปากรูดควยผมแทนมือ  น้ำเองเหมือนรู้งานดี นั่งคุกเขาลงกับพื้นแล้วใช้ปากงับควยผมตั้งแต่ปลาย ค่อยกดอนควยผมไปทีละนิดจนถึงโคนแล้วก็รูดออกทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆบางก็ใช้ลิ้นเลียปลายควยผม มันเสียวจนผมแทบยืนไม่อยู่ ตาผมก็มองไปที่ทางเดินเผื่อจะมีคนเดินขึ้นมา แต่ก็ไม่มีวี่แวว ผมบอกน้ำพอก่อนแล้วให้น้ำลุกขึ้นยืนควยผมก็ยังแข็งอยู่ผงกหัวกึกๆๆ ผมก็ล้วงมือเข้าไปในกางเกงน้ำอีกแล้วแหวกกลีบร่องเสียวบี้และถูกเม็ดเสียวจนตัวน้ำกระตุก ผมทำท่ากอดน้ำ แต่มืออีกข้างเริ่มที่จะจับขอบกางเกงแล้วค่อยๆรูดลง พร้อมทั้งเคล้นคลึงนมน้ำ แล้วเลื่อนลงมาที่หน้าท้อง จนถึงเนินเป็ดที่มีขนอ่อนรำไรบางๆ ทำไมขนน้อยจัง มันไม่เกะกะเห็นกลีบร่องเสียวชัดเจนผมพูด  ให้นุ๊กเลียให้น้ำบ้างเป็นการแลกเปลี่ยนกัน แต่น้ำก็ไม่ตอบอะไร ผมเลยให้น้ำนอนลงบนที่นั่ง ผมสังเกตุเห็นน้ำจ้องมองที่บันไดทางขึ้นตลอดเวลา คงดูว่าใครขึ้นมาหรือเปล่า ผมเริ่มแยกขาน้ำออกทำให้เห็นลักษณะกลีบร่องเสียวของน้ำชัดเจนปิดสนิดเหมือนไม่เคนใช้งานมาก่อน แต่มีน้ำเมือกไหลเอ่อมาปากร่องเพียบเลย  ผมไม่รอช้าใช้ลิ้นแซะร่องกลีบของน้ำแล้วลากลงมาจนถึงเม็ดติ่งเสียวแล้วรัวลิ้น จนตัวน้ำบิดงดพร้องกับเสียง โอ๊ย เสียว โอ๊ยเสียว ซี๊ด เสียว ไม่นานตัวน้ำกระตุก ผมจึงหยุดใช้ลิ้น แล้วถอดกางเกง  ควยผมแข็งชี้โด่ แล้วถ่างขาน้ำออก คราวนี้ผมไม่ขอแล้ว ไม่เห็นน้ำพูดอะไร ผมเลยเอาควยค่อยกดลงไปในรูสวาท แค่เข้าไปได้ ไม่ถึงรอยหยัก น้ำบอก มันคับแน่นจังเลยเบาๆนะ เอ๊ะครั้งนี้ไม่ต้องขอ  เย็ดเลยไม่พูดสักคำ ผมถาน้ำว่า สองคนที่ผ่านมาควยเล็กกว่าของนุ๊กเหรอ แค่น้องๆขวดลิโพเอง ไม่ใหญ่อะไรมาก  ผมเองก็รู้สึกได้ว่า มันคับแน่นหัวควยมากเลย  น้ำบอกเร็วๆหน่อยนะ เดี๋ยวมีคนมาเห็น ผมค่อยๆดันกดแท่งควย ลงไปในรูสวาทของน้ำลงไปทีละนิดมันแน่นมาก เสียวปลายควยมาเลย ทั้งๆที่นำเมือกหล่อลื่นก็ตาม ผมดันจนสุดลำ น้ำหลับตาปี๋เลย ส่งเสียงซี๊ด อา ซี๊ด อา ผมเริ่มสาวควยออกมาเห็นแคมปลิ้นตามออกมาจนเกือบสุดแล้วอัดแทงกลับลงไป โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ เสียงน้ำดังครางออกมาตามจังหวะการซอยเอวของผม  ผมก้มลงไปดันเสื้อน้ำขึ้นเผยให้เห็นนมอันสวยงาม หัวนมสีน้ำตาล ตามสไตล์คนผิวสีแทน ผมโยกเอวเสียงควยรูดร่องสวาทดังแจ๊ะ  แจ๊ะ แจ๊ะ  บางทีก็มีลมสวนออกมา แป็ด แป็ด แป็ด แสดงถึงความคับแน่น ผมก้มดูควยผมที่กำลังวิ่งเข้าออกรูสวาท เห็นน้ำเงี่ยนเกาะที่ควยผมเป็นก้อนขาวๆคลุมเต็มโคนควยและปากร่องกลีบจนเป็นฟอง ย้อยหยดลงมาบนที่นั่ง  ส่วนน้ำครางออกมาเสียงดังบ้างเป็นบางที  เสียว เสียว เสียว ผมส่งท่อนควยเข้ารูสวาท แรงๆ 2-3 ที่ แล้วถอนควยออกมาเสียงดังบ๊อก ก้มดูเห็นน้ำเงี่ยนย้อยลงมาเป็นทางขาวตามร่องกลีบ ร่องก้น ส่วนที่กลีบร่องสวาท ขนหมอย เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน บางส่วนก็ไหลออกมาจากรูสวาทเหมือนน้ำเชื้อแต่ไม่ใช่แน่นอนเพราะผมยังไม่แตกที ผมจับน้ำอยู่ในท่าโก้งโค้ง แล้วแทงควยเข้าไปในรูสวาท จนสุด เสียงน้ำดัง โอ้ว โอ้ว เสียวมาก เสียวมาก ไม่ใช่แต่น้ำอย่างเดียวที่เสียว ผมเองเสียวไม่ใช่น้อยแทบจะระเบิดน้ำเชื้อออกมาเพราะเริ่มทนไม่ไหว ผมเร่งสาวท่อนควยเข้าออกรูสวาทของน้ำแรงๆและเร็ว พร้อมทั้งขอน้ำ นุ๊กขอแตกในนะ น้ำไม่ทันได้ตอบ ผมได้ระเบิดน้ำเชื้อที่อัดอั้นในตัวผมมานาน ตัวผมกระตุกในขณะที่ปล่อยน้ำเชื้อออกมา ส่วนตัวน้ำก็กระตุกเช่นกันจนเข่าอ่อนจะทรุดนั่งผมก็ประคองก้นน้ำในท่าโก้งโค้งเอาไว้ ควยผมยังคงคาอยู่ในรูสวาท ถึงแม้ว่าจะปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปในเต็มรูสวาทของน้ำ ควยผมยังพองตัวอยู่แต่ไม่แข็งเท่าไหร่เริ่มอ่อนตัวลง ผมเริ่มโยกเอวช้าๆอีกรอบน้ำบอกพอก่อนไม่ไหวแล้ว ผมบอกได้ๆ ให้พักก่อนตอนนี้เย็นมากเดี๋ยวกลับบ้านค่ำ ผมก็ถอนควยออกมา ทันทีที่ปลายควยพ้นจากรูสวาท น้ำเชื้อผม ก็ไหลตามมาตามรูสวาทที่เปิดอ้า กลวงโบ๋ แต่เต็มไปด้วยน้ำเชื้อบางส่วนก็ล้นย้อยลงบนพื้น เราไม่ได้ เตรียมทิชชูมาด้วย คงต้องเช็ดด้วยกางเกงในไปก่อน  น้ำเช็ดเป็ดด้วยกางเกงใน แล้วยัดกางเกงในใส่กระเป๋ากางเกง น้ำก็ใส่กางเกง ใส่เสื้อแต่งตัวจะกลับบ้านแล้ว เราทั้งสองคนก็เดินลงมาจากศาลา ตอนนี้เงียบมากมีคนไม่กี่คนที่ยังนั่งอยู่ เสียงน้ำอุทานขึ้นมา อุ๊ย ผมถามเป็นอะไร น้ำบอก มีน้ำไหลออกมาจากเป็ดตอนนี้เลอะขาหมดแล้ว
ไม่คิดเลยว่าจะมีน้ำมากขนาดนี้  ผมเลยบอกน้ำว่า เดี๋ยวค่อยไปล้างที่บ้าน ตอนนี้ต้องรีบไปคิวรถก่อนเดี๋ยวรถหมด ไม่มีรถกลับบ้าน  ผมขับรถไปส่งน้ำที่คิวรถ รถคันสุดท้ายจะออกจากคิวพอดี พอน้ำขึ้นรถผมก็ขับรถกลับบ้าน วันนี้ได้ปลดปล่อยสักทีหลังจากที่อัดอั้นมานาน

1819

หายไปนานเป็นปีๆเลย พอมาไล่อ่านต้อนเก่าๆ อ๋อ เรืองนายนุ๊ก   ผู้อาภัยรัก แต่ มักมี ผญ เข้ามาทำให้เสียว และเสียใจตลอด
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า