ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] My Private Teacher is a Gal Teacher ครูพิเศษสาวแกล [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeb

ถ้าได้ครูแบบนี้ จะตั้งใจเรียนเลย 555
ชอบตอนครูเสียท่าเด็กมัน รอบสอง

Tenrokku

เดี๋ยวนะ... ทำกันขนาดนั้นแม่ไม่คิดจะรู้หน่อยหรอ หรือห้องเก็บเสียงได้ 5555

BabyFace

ภาพสวยมากครับ เนื้อเรื่องทำเอาอยากมีติวเตอร์แบบนี้เลย  ขอบคุณมาก  ::Dribbling::

Daft Punk

ทำไหมเราไม่มีอาจารย์พิเศษแบบนี้มั่งน๊าาา

จ้างตอนนี้ก็คงสายไปแล้วเรา 555+  ::Yes!::

stepgu307

ifamily03

ครูสอนพิเศษแบบนี้ จ้างตลอดชีวิตเลยยังได้ เอามันน่าดู

gooda

น่าโดนมากกกก เจออาจารย์แบบนี้คงทั้งวันเลยเรียนเก่งขึ้นทันตาแน่ๆ

deadtime

คุณครูครับ คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาด้วยครับ

keatmano

หนุ่ม ๆ ไฟแรงดี ... มีรางวัลถูกใจล่อ กำลังใจมาเพียบ สอบติดจนได้ แล้วยังมีต่อสัญญาจากแม่อีก ... งานนี้ต้องเรียนพิเศษมันทุกวันท่าจะดี  ::HoHo::

Joker-

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

ensd-07

nutza019

::Bloody:: โอ้โหแนวสาวแกลสวยสะด้วย มีครูแบบนี้คงตั้งใจเรียนน่าดู  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

DARKAXL

เหอะๆๆ สูตรนี้มันได้ผลจริงๆเหรอเนี่ย? ถ้าเรามีครูสอนพิเศษแบบนี้บ้างก็ดีน่ะสิ