ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Popeye5555

nonane

รอภาคหลัก รอจนจำเรื่องไม่ได้

taaa001

yoyoman

นี่ภาคแยกของจริงหรือโลกคู่ขนานกันแน่เนี่ย ตาพลไม่น่าจะมีสาวแค่คนเดียวนะครับ

lindor

น่าสนใจมากครับ อยากรู้มากๆ ว่าเกิดอะไรขึ้นระหว่างสองคนนี้ อิจฉาลุงพลจัง

Aminaa

Debaker Singlek

ไปแอบจัดกันตอนไหนหว่า ครูเบสท์ตอนซื้อน้ำเต้าหู้ยังได้รู้สึกถึงรังสีอำมหิตจากลุงพลอยู่เลย แล้วไปโดนจัดได้ไงหว่า

กำพล

เอามาเปิดแบบนี้จะเสียอรรถรสเรื่องหลักไหม ลุงภารโรงจอมปี้

Mr.x69

ลุงเราได้สุขสมหวัง จนได้สินะ  อยากให้ภาคหลักกลับมาไวไวจัง 

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุขสมหวังแล้วหนอลุงพล อยากให้ยาวอีกหน่อยนะครับ

kae+

::Ahoo::
มีจบแบบแยกนี่ดีงามมากจ้า
จะมีของรูทคนอื่นด้วยมั้ยนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อิจฉามนุษย์ลุงจัง เสกน้ำเต้าหู้เข้าท้องครูเบสท์จนป่องได้ แถมโชคดีที่ได้เมียสวยรักจริงหวังได้ครองคู่อยู่ดูแลกันจนเฒ่า และโชคดีที่ไม่โดนโดนพ่อตาอุ้มอีกด้วย....อิอิ
เสียดายจังไม่มีฉากเปิดซิงครูเบสท์.....เอ้อเฮอ.....